What's new

Rủ rê, tụ tập dân phượt đang ở Đà Nẵng (Tập 1)

Status
Not open for further replies.
Re: Rủ rê, tụ tập dân phượt đang ở Đà Nẵng

@chaubaogia: C cuibap hôm nay xinh thế, A chưa về DN hử? Nhà mình sắp có dâu là lãnh đạo cơ đấy, a về mà uống ken nhé!:))

Anh nhớ em thì có tác dụng gì đâu!
LMP nhớ em mới gọi là xúc động chứ, hứ hứ !!

@ Nhà trai, nhà gái : Chưa thấy chú rể lên tiếng thì các cụ đừng có bàn um xùm lên thế.
Kẻo mà cỗ bàn đặt cả rồi, chú rể chạy làng thì khổ em, hức hức !!

E Su khéo lo xa, kiếng người ta e cầm làm tin rồi lấy đường đâu thoát nữa mà =))

Hớ hớ, em théc méc đùa có tí tẹo mà lôi ra bao nhiêu là chuyện, đúng là hồng nhan họa thủy, "chuyện 3 người" này có mặt những 2 người đẹp là 2su và Bt thảo nào mà gay cấn thế, tốn giấy mực thế, có từ sáng tới giờ mà leo suýt gãy cổ, mất cả bữa ngủ trưa :D
Bt không được buông vũ khí sớm thế nhé, 2su mà có lộng hành thì để chị Hương xông vào giữ LMP hộ cho, chị đây cũng là chiên za "ủn", đẳng cấp không kém gì a Po đâu nhá, em cứ yên tâm mà...gửi trứng cho ác=)).

Mang tiếng là người trước nhưng iem có cầm được vật làm tin mô đâu c, thôi thì đành lòng chúc phúc cho lãnh đạo vậy, dù ren thì PDN mình hôm nay cũng có chút chút tiếng gọi alf có con dâu làm quan .;)

@Anh Po: Iem thấy anh Po đổi thay nhanh như con Tắc kè hoa ấy!:D.
Mới hôm nào anh còn năn nỉ tỉ tê em Bạch Tuộc rằng thì là mà anh Phương dư lày,anh Phương dư kia,2 đứa mà ấy nhau thì cứ gọi là trai tài gái sắc,hehe
Rồi P ra điều kiện ngặt nghèo làm mấy ngày ni em BT phải vô tận Từ Dũ mà nhờ tư vấn,héhé
Thế mà giờ Susu mới vào ĐN anh lại giở bài cũ lần này chuyển đối tượng qua em Su,a nói cái gì mà trai tứ chiếng gặp gái...:D,hehe.
Ôi anh Po...híchíc
@BT :Đừng vì thất tình mà manh động em nhá,cuộc sống vẫn rất qúi giá,hehe
Đừng ra sông Thu Bồn đang lũ báo động 3 mà tuẫn tiết nhá,uổng lắm nhá,huhu

Em confirm thông tin của a thienson là hoàn toàn sure nhé, chuyện tình tay ba này chắc còn gây sóng gió cho PDN với Bao Lãnh đạn rùi đây, hehehehee, (2su và a LMP nhìn iu quá đi mất, ghen tị giùm BT nghe)
@BT: cố gắng chiến đấu nhé, PDN ủn phía sau nè, hỏi trực tiếp lun LMP là : " giữa tôi và người ấy, anh chọn ai?" kakakaa

Hớ hớ, em théc méc đùa có tí tẹo mà lôi ra bao nhiêu là chuyện, đúng là hồng nhan họa thủy, "chuyện 3 người" này có mặt những 2 người đẹp là 2su và Bt thảo nào mà gay cấn thế, tốn giấy mực thế, có từ sáng tới giờ mà leo suýt gãy cổ, mất cả bữa ngủ trưa :D
Bt không được buông vũ khí sớm thế nhé, 2su mà có lộng hành thì để chị Hương xông vào giữ LMP hộ cho, chị đây cũng là chiên za "ủn", đẳng cấp không kém gì a Po đâu nhá, em cứ yên tâm mà...gửi trứng cho ác=)).

Ôi hâm à ? Có tranh đấu gì đâu mà giáo gươm với vũ khí, há há !! =))
Bạch Tuộc lại chả cám ơn em Su rối rít tít mù kia kìa. Hẹn hò nhau lê la cf với cả đặc sản Hội An để cảm tạ kia kìa, nhờ !!

Có phải cứ thích ủn là ỉn được đâu, ẹc ẹc !!
Đề nghị quý khách đọc kĩ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng. Kẻo cứ mắm môi mắm lợi ủn ỉn, lại biến quân ta thành nạn nhân của quân địch thì chết, hí hí !!

@ Cứ xem ảnh thì thấy, cả LMP lẫn 2Su cứ gọi là long lanh trong hạnh phúc, chết sặc trong niềm vui, chịp chịp!!
Trai tài gái sắc, tóc xoăn như nhau, quá kinh còn gì, ủn ỉn cái nỗi gì, khớ khớ !!

Mà em nói thật nhá, ngoài em Su ra thì chả ai hạp với LMP hơn đâu, anh Po xì tin nhờ !!
Ố là la..a..a...

Ôi hâm à ? Có tranh đấu gì đâu mà giáo gươm với vũ khí, há há !! =))
Bạch Tuộc lại chả cám ơn em Su rối rít tít mù kia kìa. Hẹn hò nhau lê la cf với cả đặc sản Hội An để cảm tạ kia kìa, nhờ !!

Có phải cứ thích ủn là ỉn được đâu, ẹc ẹc !!
Đề nghị quý khách đọc kĩ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng. Kẻo cứ mắm môi mắm lợi ủn ỉn, lại biến quân ta thành nạn nhân của quân địch thì chết, hí hí !!

@ Cứ xem ảnh thì thấy, cả LMP lẫn 2Su cứ gọi là long lanh trong hạnh phúc, chết sặc trong niềm vui, chịp chịp!!
Trai tài gái sắc, tóc xoăn như nhau, quá kinh còn gì, ủn ỉn cái nỗi gì, khớ khớ !!

Mà em nói thật nhá, ngoài em Su ra thì chả ai hạp với LMP hơn đâu, anh Po xì tin nhờ !!
Ố là la..a..a...

Ôi e Su &LMP quả xứng đôi vì cả 2 đều RẤT TỰ TIN!(c)(c) mà cái này Bt e thiếu rứa e mới nói là họ là cặp đôi hoàn hảo.:))

Xin lỗi cả nhà!

Em low tech nên hỏng topic mới !

Nhờ anh chaubaogia ra tay làm lại hộ em với ạ !! :((

Mấy cái ảnh ở Lăng cô Shogun post lên, rồi cái bài của anh cũng biến mất đâu rồi Susu ? Nghi quá !!! :LL :LL :LL

Anh còn một đống ảnh nữa nhá, nhưng nhạy cảm quá, post lên khối người chết nhiều người bị thương cho mà xem. Ka ka !!! :D :D

Thôi, cứ tạm coi nhà ĐN đã thành công trong vụ có dâu trong Ban lãnh đạo nhể. Còn bây giờ nhờ Su xem trong lãnh đạo còn anh nào trông ngon ngon để anh kiếm tiếp thằng rể cho PDN hoành tá tràng luôn.
Chị em nhà ĐN xông lên nào ! Ưu tiên Bạch tuộc đầu tiên nhá. He he ! =))

Có dâu trong lãnh đạo có khác, mới về chồng là anh em ta đã có ngay cái nhà mới. Thế mà mấy bữa trước Chaubaogia làm đơn xin mãi không được. Sướng thật !!!

Last edited:

Dạ, báo cáo là em định move bài sang topic mới. Cơ mà trong lúc tác nghiệp nó có tị nhầm nhọt nên loạn cào cào hết cả. Thật đúng là dâu mới về nhà chồng, hu hu !!

Em sẽ sửa ngay đây ! :((

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,578
190,134
Latest member
etaxiprk2
Back