What's new

Rủ rê, tụ tập dân phượt đang ở Đà Nẵng (Tập 1)

Status
Not open for further replies.
Rủ rê, tụ tập dân phượt đang ở Đà Nẵng

Chân rung Digicuong thì em Su có 1 cái cực đỉnh cao. Zai nuột nhất PDN nhá, eo ôiiiiiiiii, yêu lắm í, eo ôiiiiiiii !!

Còn LMP thì em đề nghị không thể đưa chân rung lên mà hông có mẹt Su trong đó.
Đề nghị anh Shogun ném ảnh đôi chúng iem ở Lăng Cô lên thớt cho các bạn chém đê, hí hí !!

Biết nói sao nhỉ, nhìn mà Gato quá BT ơi. Người ta HP thế này có chết không chứ phen này sẽ hát bài chuyện ba người nhá ...

attachment.php

Em Su cười khuấy chí cứ như là nụ cười của người thỏa mãn trong chiến thắng í heehehe
attachment.php

LMP thì cứ tròn miệng mà nghe pác Po vẽ cho một đống tương lai nhá hahaha phiên này lại được uống Ken nữa rồi à à à
attachment.php

Re: Rủ rê, tụ tập dân phượt đang ở Đà Nẵng

Ban nick, ban nick, ban nick !!
Cái tội vách áo cán pộ cho bà con xem lưng !! =))

Giải thích theo kinh nghiệm cái vụ lộn kính tý nhá,

Theo kinh nghiệm chinh chiến của lão mắt kiến đeo trong người mà lộn thì chả có thế nào không lấy mắt kiến ra trao cho nhau hoặc abc gì đấy, mà tự hỏi thế lấy ra để làm giề??????? nói toẹt ra là lấy kính ra (kiss)(kiss)(kiss) nhau cho nó đở vướng hehehehhee, vì nhớ nhau thì nhiều mà thời gian gặp nhau thì ít nên cứ phải làm tới làm tấp đến khi chuông reo beng beng vội vàng thế nào vơ đại cái kính chạy nên mới lộn vậy hahahaha
Mô phật, em là em nghĩ thế mấy pác thấy không phải thì chém nhẹ tay cho hahahah

Hớ hớ Bt e suy nghĩ mãi mà chả ra, ai dè lý do lý trấu là thế lày đây =)), bữa sau a Cường có đưa ra thyoong tin chi thì pahir cụ thể 1 chút ví như a Shogun í, chứ không e méc công suy đoán, e đang ăn cắp tg của cty mờ.:))

Ban nick, ban nick, ban nick !!
Cái tội vách áo cán pộ cho bà con xem lưng !! =))

Úi lãnh đạo thì lãnh đọa chứ, con dâu nhà người ta mà thế à? Đã bảo là zơ cao đánh khẽ cơ mà. :D

Đà nẵng hôm nay mưa to quá, loay hoay công việc, ngồi vào phươt lại cứ ngỡ Su đang ở đây chưa về. Nhớ Su đến thế là cùng còn gì !!!:(

Anh nhớ em thì có tác dụng gì đâu!
LMP nhớ em mới gọi là xúc động chứ, hứ hứ !!

@ Nhà trai, nhà gái : Chưa thấy chú rể lên tiếng thì các cụ đừng có bàn um xùm lên thế.
Kẻo mà cỗ bàn đặt cả rồi, chú rể chạy làng thì khổ em, hức hức !!

Báo cáo e đi kiếm cơm bỏ mồm tí về e chém tiếp :Dam:T:gun khôgn chừa ai hết.

Hi cả nhà,

Mấy hôm nay nhà ta vui nhể, chabaogia đọc thấy thèm quá, lên Đà Lạt không hiểu thế nào mà lại ở cùng KS với nhóm Miền Nam, có gặp chị Summer và bạn Khoailangthang người trúng giải đấu giá sim tứ quý, gặp gỡ nhau rất vui. Cũng khoe tí ảnh cho bà kon tí :D

attachment.php

Từ trái sang phải là cuibap, chị summer, hoahuetim và bạn dara.

attachment.php

chaubaogia và khoailangthang

Tạm thế đã, lại phải đi kiếm cơm đây :D

Last edited:

Vào nhà anh chaubaogia chào anh 1 phát, chiều qua vội quá không nói chuyện với anh nhiều, hẹn gặp anh lần khác vậy, có lẽ e sẽ ra Đà Nẵng gặp anh

P/S: Tên đúng như sau anh ạ

Từ trái sang phải là cuibap, chị summer, hoahuetim và bạn dara

Vào nhà anh chaubaogia chào anh 1 phát, chiều qua vội quá không nói chuyện với anh nhiều, hẹn gặp anh lần khác vậy, có lẽ e sẽ ra Đà Nẵng gặp anh

P/S: Tên đúng như sau anh ạ

Từ trái sang phải là cuibap, chị summer, hoahuetim và bạn dara

Sorry nha, lần đầu gặp nhau hơn nữa đoàn SG đông quá nên nhầm lẫn tên :D, tối đó máy chaubaogia hết pin nên không thể ghi hình lại hết những gương mặt khả ái của các bạn PSG. Khi nào ra Đà Nẵng nhớ a lô nhé:)

Đây mới chính là bạn miennanggio: (cũng sorry miennanggio truoc nhe, vi chaubaogia không vào được FB nên tạm post ở đây vậy nhé.

attachment.php

Khung cảnh suối vàng hữu tình:

attachment.php

Thêm tí mẫu xinh cho nó sinh động nhể :))

attachment.php

Lúc chia tay 2 bạn khoailangthang va miennanggio, 2 bạn lại tiếp tục những nẻo đường:

attachment.php

Hớ hớ, em théc méc đùa có tí tẹo mà lôi ra bao nhiêu là chuyện, đúng là hồng nhan họa thủy, "chuyện 3 người" này có mặt những 2 người đẹp là 2su và Bt thảo nào mà gay cấn thế, tốn giấy mực thế, có từ sáng tới giờ mà leo suýt gãy cổ, mất cả bữa ngủ trưa :D
Bt không được buông vũ khí sớm thế nhé, 2su mà có lộng hành thì để chị Hương xông vào giữ LMP hộ cho, chị đây cũng là chiên za "ủn", đẳng cấp không kém gì a Po đâu nhá, em cứ yên tâm mà...gửi trứng cho ác=)).

attachment.php

chaubaogia và khoailangthang

Tạm thế đã, lại phải đi kiếm cơm đây :D
Cám ơn anh Cahubaogia đã cho em ngắm rõ "rung nham" của đại gia mà nòng iem ngưỡng mộ, nhớ lời hứa cho em đi nhờ xe đó nhá, sim tứ quý đâu hôm nào nt cho iem phát để iem khoe bà con lối xóm với.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,582
190,135
Latest member
liemnv
Back