What's new

Rủ rê, tụ tập dân phượt đang ở Đà Nẵng (Tập 3)

Status
Not open for further replies.
Mừng tân gia! (wait) (beer)
Đêm hôm em lọ mọ, ngỡ ngàng ra nhà mới. Bác Po cho em xin bộ hồ sơ cấp đất với, em hay đi vắng, ít ở nhà nhưng mà vẫn xin cấp đất cạnh chị Hương Xưa ạ.

Em là em nhất định xin cấp đất cạnh chị Hương Xưa đấy bác nhá :D
Quên, chị Hương gật đầu em nhá (NT)
Gật, gật, gật (hí hí, con bé này nó tưởng mình đầu gấu nên đòi ở gần để xin bảo kê đây mà :D)

Gật, gật, gật (hí hí, con bé này nó tưởng mình đầu gấu nên đòi ở gần để xin bảo kê đây mà :D)
Hị... hị... Hương Xưa khiêm tốn rồi:D Bé Judy quả là giỏi,biết nhìn người, biết chọn mặt, trao.... body. Hương Xưa đâu có được là đầu gấu. mà là ..... Gấu cả con.:LL:LL:LL

Anh Po !!!!

Em bán miếng đất của em don sang khu Hương xưa, Judy, Kura, Ong xanh ở nhá, Mai mốt anh có đi nhậu thì đi một mình đi nhá em vào tham gia hội chè cháo ốc hút này thôi hihihi =))=))=))

Anh Po !!!!

Em bán miếng đất của em don sang khu Hương xưa, Judy, Kura, Ong xanh ở nhá, Mai mốt anh có đi nhậu thì đi một mình đi nhá em vào tham gia hội chè cháo ốc hút này thôi hihihi =))=))=))

Bác mà ở gần mấy người đẹp nhà em, đi nhậu mà không hú em 1 tiếng là không xong đâu nhá...?:))=))

Đây, cho em lô đất sát cạnh chị Hương, 6 mặt tiền luôn nhá. Chị em tha hồ mà tám. =))

Onhxanh, Dopping, Mer123 có xí đất không để anh cấp luôn ? Đất ĐN đang lên vù vù đới, kẻo sau này lại tiếc

Dự án này khả thi quá..! Dù cũng là chỗ thân tình và còn sắp kết nghĩa nữa...! Anh Po nhớ chừa phần dự án khu chung cư này cho em kiếm cửa làm ăn nhé..? Nếu không em vào thì lại.... Hết ăn nằm cửa nhà anh đấy.(NT)

chúc mừng tân gia.
em là mem mới rất muốn dc làm quen vs mọi ng.
đợt sn tói phải cố gắng tham gia thôi.
nếu dc thì cho e xin 1 tay phụ giúp ah.

A ha, thế này thì các gái PDN qui tụ vào một chỗ hết đê, lập khu chung cư gái rồi bán đất xung quanh với giá cắt cổ, đảm bảo mấy lão kia vì sợ buồn mà giá nào cũng mua, chị em chúng mình kiếm tiền mua sắm =)) (lão x-night có bon chen không thì nộp đơn chuyển xiền đeeee)

@ Anh Po: Em cũng xin một xuất chung cư, em lô số mấy ạ?:))

He he ! Chung cư cao cấp, tầng 19 nhá.

Dự án này khả thi quá..! Dù cũng là chỗ thân tình và còn sắp kết nghĩa nữa...! Anh Po nhớ chừa phần dự án khu chung cư này cho em kiếm cửa làm ăn nhé..? Nếu không em vào thì lại.... Hết ăn nằm cửa nhà anh đấy.(NT)

Bác tầng 20 cho gần Ongxanh, Judy, Hương xưa luôn.

@All : Đã có lịch của BTC về SN phượt, mọi người xem ở đây

https://www.phuot.vn/threads/19979-...-mừng-Sinh-nhật-Diễn-đàn-Đà-Nẵng-20-21-8-2011

https://www.phuot.vn/forums/136-Sinh-nhật-Phượt-2011

Last edited:
Tình hình là chuẩn bị đi Đà Nẵng mà còn đang lúng túng cái việc đi lại và ăn ở quá. Phượt Đà Nẵng giúp mình chút được không?
Đang lên lịch nhờ bạn góp ý dùm chút nha. Big thank.
https://www.phuot.vn/threads/18275-...Suối-moọc-Biển-Nhật-Lệ-HCM-29-06-03-07/page15

Bác phải nói cụ tỉ ở ĐN là bao lâu, 1 ngày, 2 ngày hay 3 ngày....? Bác nên vào topic Sâu nặng miền Trung có hàng trăm bài viết về ĐN, nên ăn ở, đi chơi thế nào, đủ cả tha hồ lựa chọn.

chúc mừng tân gia.
em là mem mới rất muốn dc làm quen vs mọi ng.
đợt sn tói phải cố gắng tham gia thôi.
nếu dc thì cho e xin 1 tay phụ giúp ah.

Bao nhiêu lần nhà ĐN off mà không thấy em có mặt. Anh không thể nhắn tin cho từng người đươc. Thường xuyên lên đây sẽ biết nhá. Đến giờ anh cũng không biết em mặt mũi thế nào nữa.

Em lưu ý nên viết hoa đầu câu cho đúng. Em ở tầng 34 cho mát nhá.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,621
190,147
Latest member
daniel22
Back