What's new

Rủ rê, tụ tập dân phượt đang ở Đà Nẵng (Tập 4)

Status
Not open for further replies.
Dungbuocgiangho tìm mãi không được chìa khóa xe nên đành gửi xe máy lại quán và bắt xe ôm về Hội An. Rõ là khổ, được bữa vui thì đoạn sau lại...xui quớ!

Đang có 5 người xem topic này (2 thành viên và 3 khách)
lang tu, Polyme+

Hết cái để chém thế là thì nhau ngồi đếm người xem topic... Rảnh bà cố luôn á.:LL
Hèn gì mà bài viết cứ tăng nhìn chóng hết cả mặt luôn....Chài ơi..!
Bác Po vào hè có tổ chức vụ gì hem? để em mò vào nèo?:)

Hồi nãy mình nhậu ăn mừng rồi ha! Chỉ vui chút xíu là mình mất chìa khóa xe, phải đi xe ôm về. Cảm ơn Kim Nguyên và bác Po nhé. Chúc mừng nhà mới. Cheers!

Lúc nãy có cả Kim Nguyên và Bố Po hả...Vui nhẻ....Nằm nhà cắn lưỡi....Chuẩn bị kiếm gạch xây nhà nào :)) chuẩn bị xây nhà bố Pô ơi

Có nhà mới rồi mọi người vào chọn phòng đi. Phần em chọn tầng 4 phòng 203 a Po ha!...Có ai cần ở chung thì lên tiếng nha, chỉ ưu tiên nữ. Mà thôi, em tuyển người giúp việc cũng được. (Thông báo: Tuyển người giúp việc nữ; ăn, ở, ngũ với chủ lương cao.):D:)):D

Hic hic, cái nick của em nó khó vào thơ ca hay sao mà chẳng thấy có trong bài thơ mừng tân gia của bác lãnh chúa Tunbo. Em là em phải vác đơn đi kiện thôi :)
Mem nữ đầu tiên của PDN xinh ghê, em mà em biết thế là xin làm thành viên ngay từ đầu rùi. Bản chất là mê gái đẹp mà :))

Nhà mới sao chưa em nào vô chọn phòng hết vậy, anh Pô cho em cùng tầng với nhiều mem nữ càng tốt nha, không có ý gì đen túi đâu đỡ nhậu nhẹt thôi :D he he

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,468
190,101
Latest member
dabongxoilac365tv
Back