What's new

Rủ rê, tụ tập dân phượt đang ở Đà Nẵng (Tập 4)

Status
Not open for further replies.
Dungbuocgiangho tìm mãi không được chìa khóa xe nên đành gửi xe máy lại quán và bắt xe ôm về Hội An. Rõ là khổ, được bữa vui thì đoạn sau lại...xui quớ!

Chúc mừng tân gia cho PĐN nhé!
Sao bác PO không ddt em chỉ cho bác cách khỏi cần chìa khoá vần nổ máy và chay xe về nhà được mà.

Có nhà mới rồi mọi người vào chọn phòng đi. Phần em chọn tầng 4 phòng 203 a Po ha!...Có ai cần ở chung thì lên tiếng nha, chỉ ưu tiên nữ. Mà thôi, em tuyển người giúp việc cũng được. (Thông báo: Tuyển người giúp việc nữ; ăn, ở, ngũ với chủ lương cao.):D:)):D

Có em đang mang bầu đây anh ma sớ rớ, có chấp nhận ăn ở ngủ không =))=))=))

Chúc mừng bác Pollyme và PDN nhé. Chúc ngôi nhà mới, có nhiều chuyện vui mới...
Chắc chắn sẽ đến với Đà Nẵng... đợi tin nhà em nhé.
Quan trọng mấy em gái...Lào cho về hôm nào đã!

Chúc mừng nhà mình lại có nhà mới hehe ! Giờ các bác tha hồ mà chém gió không sợ sụp nhà nhé :))

Chúc mừng tân gia cho PĐN nhé!
Sao bác PO không ddt em chỉ cho bác cách khỏi cần chìa khoá vần nổ máy và chay xe về nhà được mà.

Sao lúc đấy lại không nghĩ ra cái vụ này nhỉ, đúng là đầu óc có vấn đề, tôi nghĩ nếu điện được cho bác là xong ngay.
Anh chị em nhà PDN, nếu trên đường đi làm, đi phượt hay đi bất cứ đâu nếu có vấn đề về xe máy cứ điện cho bác Thanh_vinh nhà Nghệ An đây nhé. Một chuyên gia hàng đầu về các vấn đề về xe máy đấy, anh tin rằng rất là hữu ích với mọi người.

Hôm qua là em Click vàng vàng trong ảnh đấy, cuối cùng phải gửi quán, mai tính tiếp

attachment.php

Ủa nhà đà nẵng đâu nằm trong diện giải tỏa đâu mà bac po phải xây nhà mới nhỉ, hay là nhà củ chứa ko đủ mem nên phải xây nhà mới vậy hả bác po, lúc nào tân gia nhà mới nhờ bác po hú em tiếng nhé,

Last edited by a moderator:
Sao lúc đấy lại không nghĩ ra cái vụ này nhỉ, đúng là đầu óc có vấn đề, tôi nghĩ nếu điện được cho bác là xong ngay.
Anh chị em nhà PDN, nếu trên đường đi làm, đi phượt hay đi bất cứ đâu nếu có vấn đề về xe máy cứ điện cho bác Thanh_vinh nhà Nghệ An đây nhé. Một chuyên gia hàng đầu về các vấn đề về xe máy đấy, anh tin rằng rất là hữu ích với mọi người.

Hôm qua là em Click vàng vàng trong ảnh đấy, cuối cùng phải gửi quán, mai tính tiếp

attachment.php

Uhm hì, chỉ cần mở cái mặt nạ ra, bứt dây là chạy đc, thế mà em cũng ko nghĩ ra, tưởng là tìm đc chìa khoá rồi, lúc đó e đã chạy về gần tới nhà, chứ ko chạy xe qua chổ nào đó, rồi cho chị giang hồ, mượn xe chạy về.

Last edited by a moderator:
Em mang quà tới mừng Tân gia đây (wait), vàng 9999 nguyên khối luôn đấy nhá, vừa làm phong thủy trấn ngay cửa cho cả nhà cứ Phượt liên tục như Rồng bay mà cũng kỷ niệm năm xây nhà luôn nhá, nhân tiện ai tính 'bẫy rồng' thì cứ rước về ngay đầu giường luôn cho tiện...ngắm :LL

Chào cả nhà, em là mem mới toanh.. thấy cả nhà phượt mà chân tay ngứa ngáy quá đi thôi...hy vọng được tham gia cùng cả nhà PNĐ lần đến :)

Trời ơi ! nhìn cái bàn nhậu mà giờ còn nhỏ dãi :(( Thế chị Châu đã lấy được xe chưa nhỉ ?

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,616
190,146
Latest member
sportifiles
Back