What's new

Rủ rê, tụ tập dân phượt đang ở Đà Nẵng (tập 5)

Hi cả nhà phượt Đà Nẵng.Lời đầu tiên em xin tự giới thiệu. em tên là Mai- mọi người ở nhà hay gọi là mai mèo. Tên FB là Mai Luong. nick phượt là Giaycaogot87. Em là thành viên của phượt Hải phòng xe máy.( giới thiệu hơi dài thì phải hị hị)
Lời thứ 2 là em muốn gửi tới cả nhà mình lời chúc mừng năm mới và lời cảm ơn sâu sắc vì sụ đón tiếp chân thành và nhiêt tình đặc biệt là Bác Polyme; a thịt gà xé ; hiếu nhóc ;chị hai na ;chị mon ; a bình ... Lời cảm ơn hơi muộn vì lí do rất quê là em không biết sử dụng diễn đàn (hic :(()
Lời thứ 3 em xin phát biểu đôi dòng cảm tưởng về những giờ ngắn ngủi ở Đà Nẵng. Ngày đầu tiên ở Đà Nẵng chưa đầy 18 tiếng vậy mà khi xa thấy nhớ da diêt :
1 > được nhậu cùng mem ĐN đặc biệt là được đích thân bác Po đi đón ( thần tượng của em ở sinh nhât phượt Thanh hóa - trích dẫn luôn vì sao thần tượng nè : lúc đầu nhìn thấy ,em tự hỏi sao ông này già thế mà còn "đú đởn" nhỉ, nhưng sau bài phát biểu đầy xúc động tại tối gala em nhận thấy rằng Phượt không phân biệt tuổi tác Bác Po chỉ là lớn tuổi nhất nhưng tâm hồn thì trẻ vô cùng.^^
2 > Được ăn món chè ngon nhất ĐN do anh thịt gà xé mua ( em ăn những 2 bịch lận ) , bánh tráng do hiếu nhok mua ngon mà hơi cứng hị hị
3 > Được thưởng thức phong cảnh " Tây Bắc " trong lòng Đà Nẵng về đêm
4 > Được ngắm cảnh ĐN về đêm , xem cầu Hàn quay ( í quên trước đó em còn đươc ăn ốc hút nữa hehe )
5 > Đước tắm biển Mý khê vào lúc bình minh
5 > Được thưởng thức Mỳ Quảng nữa nè
..........phải nói là em không hề lãng phí phút giây nào ở ĐN
Tới NHa trang vui chơi hết cỡ mà lòng vẫn hướng về ĐN.......vậy là em lại quyết đinh về ĐN ( ăn chơi không sợ mưa rơi mừ )
Lần này thời gian lại co rút lại chỉ còn chưa đầy 6 tiếng nhưng vẫn vui chơi hết mềnh
1 > Bánh mỳ ĐN ngon thiệt , ngon nhất cả nước luôn ây ( hiếu nhóc PR đấy ) mà ngon thiệt vì dẫn chứng là em ăn hết 2 chiếc mừ.hịhi
2 > Tiền trạm khu Bán Đảo Sơn trà cho buổi tất niên....vui quá xá đến nỗi em nhảy một cú yomost đau đên tận bi giờ :((.Chân đi khâp khễnh đến khi ra tận sân bay ĐN. Ngồi trên máy bay mà chân buôt. về tới HP phải gọi xe lăn " thồ " em ra cửa..về tới nhà là phải đi bó chân..Thế nên e quên sao được.hihi
3 > Tuy không thưởng thức hết các món vịt xiêm nhưng cũng thấy ngon tới tận ruột rùi...
Em đã được quá nhiều.........Cảm ơn mọi người...Lần sau có về ĐN chắc chắn thời gian không tính bằng tiếng mà sẽ bằng ngày ,bằn tuần để được giao lưu nhiều hơn vơi ace..
Em hi vọng trong dịp gần đây nhất có thể đón tiếp ace ĐN tại Hải Phòng ( a thịt gà xé nhớ nhé e HP chứ không phải thanh hóa đâu ah nha :))
Xin chân thành cảm ơn
P/s : iu ĐN nhìu nhìu

Hi cả nhà phượt Đà Nẵng.Lời đầu tiên em xin tự giới thiệu. em tên là Mai- mọi người ở nhà hay gọi là mai mèo. Tên FB là Mai Luong. nick phượt là Giaycaogot87. Em là thành viên của phượt Hải phòng xe máy.( giới thiệu hơi dài thì phải hị hị)
Lời thứ 2 là em muốn gửi tới cả nhà mình lời chúc mừng năm mới và lời cảm ơn sâu sắc vì sụ đón tiếp chân thành và nhiêt tình đặc biệt là Bác Polyme; a thịt gà xé ; hiếu nhóc ;chị hai na ;chị mon ; a bình ... Lời cảm ơn hơi muộn vì lí do rất quê là em không biết sử dụng diễn đàn (hic :(()
Lời thứ 3 em xin phát biểu đôi dòng cảm tưởng về những giờ ngắn ngủi ở Đà Nẵng. Ngày đầu tiên ở Đà Nẵng chưa đầy 18 tiếng vậy mà khi xa thấy nhớ da diêt :
1 > được nhậu cùng mem ĐN đặc biệt là được đích thân bác Po đi đón ( thần tượng của em ở sinh nhât phượt Thanh hóa - trích dẫn luôn vì sao thần tượng nè : lúc đầu nhìn thấy ,em tự hỏi sao ông này già thế mà còn "đú đởn" nhỉ, nhưng sau bài phát biểu đầy xúc động tại tối gala em nhận thấy rằng Phượt không phân biệt tuổi tác Bác Po chỉ là lớn tuổi nhất nhưng tâm hồn thì trẻ vô cùng.^^
2 > Được ăn món chè ngon nhất ĐN do anh thịt gà xé mua ( em ăn những 2 bịch lận ) , bánh tráng do hiếu nhok mua ngon mà hơi cứng hị hị
3 > Được thưởng thức phong cảnh " Tây Bắc " trong lòng Đà Nẵng về đêm
4 > Được ngắm cảnh ĐN về đêm , xem cầu Hàn quay ( í quên trước đó em còn đươc ăn ốc hút nữa hehe )
5 > Đước tắm biển Mý khê vào lúc bình minh
5 > Được thưởng thức Mỳ Quảng nữa nè
..........phải nói là em không hề lãng phí phút giây nào ở ĐN
Tới NHa trang vui chơi hết cỡ mà lòng vẫn hướng về ĐN.......vậy là em lại quyết đinh về ĐN ( ăn chơi không sợ mưa rơi mừ )
Lần này thời gian lại co rút lại chỉ còn chưa đầy 6 tiếng nhưng vẫn vui chơi hết mềnh
1 > Bánh mỳ ĐN ngon thiệt , ngon nhất cả nước luôn ây ( hiếu nhóc PR đấy ) mà ngon thiệt vì dẫn chứng là em ăn hết 2 chiếc mừ.hịhi
2 > Tiền trạm khu Bán Đảo Sơn trà cho buổi tất niên....vui quá xá đến nỗi em nhảy một cú yomost đau đên tận bi giờ :((.Chân đi khâp khễnh đến khi ra tận sân bay ĐN. Ngồi trên máy bay mà chân buôt. về tới HP phải gọi xe lăn " thồ " em ra cửa..về tới nhà là phải đi bó chân..Thế nên e quên sao được.hihi
3 > Tuy không thưởng thức hết các món vịt xiêm nhưng cũng thấy ngon tới tận ruột rùi...
Em đã được quá nhiều.........Cảm ơn mọi người...Lần sau có về ĐN chắc chắn thời gian không tính bằng tiếng mà sẽ bằng ngày ,bằn tuần để được giao lưu nhiều hơn vơi ace..
Em hi vọng trong dịp gần đây nhất có thể đón tiếp ace ĐN tại Hải Phòng ( a thịt gà xé nhớ nhé e HP chứ không phải thanh hóa đâu ah nha :))
Xin chân thành cảm ơn
P/s : iu ĐN nhìu nhìu
iu ĐN chứ ko iu anh à :))

Mừng nhà PDN tập 5 viên mãn, mừng cả nhà năm mới sức khỏe dồi dào, chí lớn hơn nữa, thành công hơn nữa :)

.....Ngày đầu tiên ở Đà Nẵng chưa đầy 18 tiếng vậy mà khi xa thấy nhớ da diêt :
.......P/s : iu ĐN nhìu nhìu

Nhớ đứa nào thì nói rõ ra GiayCaoGot87 nhá, chứ không lại...lôi thôi to bầy giờ, keke :))

Chúc em và đội Phượt Hải Phòng xe máy một năm mới sức khỏe, hạnh phúc, phượt nhiều hơn nữa nhá.

"P/S GiayCaoGot87
......Được ăn món chè ngon nhất ĐN do anh thịt gà xé mua ( em ăn những 2 bịch lận ) , bánh tráng do hiếu nhok mua ngon mà hơi cứng hị hị...."

Ghen tỵ với bạn GiayCaoGot rùi nhé:D

P/S: Mây về đến nơi rùi đó Gà nghe ....:Dam Chuẩn bị rượu chè chiến đấu hén kekekekeke

Năm mới nhà ĐN ăn chơi hoành tráng quá sá.Rất rất tiếc là mình ko tham gia được.
Mới vừa về là bay vào nhà PĐN để chia vui với mấy bạn.Cũng cảm thấy vui và yêu đời hơn.Thanks.
Gà Xé hôm nay thấy chững chạc ghê chỉ huy mọi việc đâu vào đó.Ra dáng dấp một thủ lĩnh rồi đó.Cố lên...cố lên.
Bác Pô tường thuật bằng hình ảnh cứ như là VTV3.tuyệt cú mèo.
Măm măm ...ngon ngon The Moon trưởng ban hậu cần ơi ời.Thấy mà đói bụng quá.
Cho mình hỏi nhỏ :Chừng nào mình Phượt tiếp vậy?
Chúc năm mới cả nhà PDN.Mừng trang mới nhà PDN.

Năm mới 2013 đã bước qua ngày thứ 3 rồi mà giờ cảm giác vui chơi nhảy múa vẫn lởn vởn trong đầu. Cảm ơn bố Po đã chủ đích và đạo diễn cuộc vui chơi Tổng kết cuối năm và đón năm mới, cảm ơn mọi người chung tay góp sức hỗ trợ ban hậu cần. Cảm ơn tất cả đã hòa mình vào làm người một nhà PĐN và giữ lửa cuộc vui trọn vẹn cho đến giờ phút cuối cùng để đến lúc chia tay ai về nhà nấy còn bịn rịn không muốn rời xa. Dù The_moon lu xu bu múc cháo, múc xôi, múc sườn, múc cá có mỏi tay, mỏi lưng thì nụ cười luôn nở trên môi vì moon biết mọi người ăn dù không ngon lắm vẫn khen tới tấp, làm nở cái lỗ mũi như bánh mì ngâm nước hì hì. Cầu chúc cho tất cả mọi người nhà mình luôn hạnh phúc, bình an, mạnh khỏe và trên mọi thứ là chúc tình cảm yêu thương luôn tràn ngập tiếng cười thảnh thơi, thư giãn mỗi khi gặp nhau của nhà PĐN tồn tại mãi mãi. Yêu mọi người.....

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,462
190,097
Latest member
bonghongvu
Back