What's new

Sài Gòn - Lý Sơn (17/7/09) - Ta cùng ngắm trăng!

Status
Not open for further replies.
Em có một cái chương trình như thế lày:
06hpm t6 17-07-09 lên xe chín nghĩa: (200k) vé đi Quãng Ngãi
t7-18-07-09:6h sáng đến Qngãi , ăn sáng bắt xe ra đảo lý sơn
10h sáng đến nơi: bắt đầu chương trình tìm tòi khám phá
t2-20-07-09:lên tàu về qn-sg
bác nào joint đc thì joint nhé

1.000k này mục đích sử dụng là gì? ko chờ vé Jet ah?
cái này gọi là deposit để mua vé máy bay và để chắc chắn bạn phải đi, tránh trường hợp một số bạn đặt gạch ném đá rồi không đi. Mình chỉ nhận chuyển khoản đến hết ngày thứ 4

Nếu chỉ có vé thôi thì mình sẽ tự mua vé cực rẻ cho mình được, còn việc đăng ký đi thì chắc chắn mình sẽ đi, bạn cho biết địa điểm và thời gian ta gặp nhau tại Đà Nẵng được không?

Last edited by a moderator:
@sami. Bác sami ở Đà Nẵng đúng không ạ? nếu nnhu không bay cùng giờ với đoàn thì em hẹn gặp bác ở đâu để nhập đoàn cho tiện?

nếu chỉ có vé thôi thì mình sẽ tự mua vé cực rẻ cho mình đc, còn việc đk đi thì chắc chắn mình sẽ đi, bạn cho biết địa điểm và thời gian ta gặp nhau tại Đà Nẵng đc ko?
Vậy bạn có thể mua vé cho mọi người được không, tất cả trông mong vào bạn đó. Sẽ chuyển tiền cho bạn. Kế hoạch ở Đà nẵng sẽ báo sau, vì giờ còn lăn tăn về vé đi.
Thân

Okie, không thành vấn đề, PM số tài khoản qua cho acc và sami nha.

Vì nnhu không nắm danh sách nhóm nên chỉ PM số tài khoản cho sami và acc thôi nha, mình chỉ mua số lượng vé trên số tiền nhận được.

Thống nhất thế lày, cho dù bạn có đi hay không bạn sẽ vẫn phải đóng tiền deposit. Nếu bạn tự đi máy bay sẽ đóng 400k, nếu mua vé đi chung sẽ đóng 1000k. Khi nhận được tiền tớ sẽ thông báo chi tiết lịch trình và điểm hẹn , bạn sẽ ko phải lo ở ĐN bơ vơ vì đây là địa bàn của mình. Số TK bạn đã nhận được vui lòng chuyển tiền để tiền vào tk trước trưa thứ 4 ngày 15-07. Về nhân thân của mình và lão sami thì bạn yên tâm , mình vào đây đủ lâu để ko phải vì vài trăm k mà mất cái nick này

Các bạn tổ chức đi chơi mà lôi thôi về tiền bạc thế kia à?

Vì đây là 4room và diễn đàn mở, chúng ta quen nhau, làm bạn với nhau và đặt niềm tin vào nhau chứ đừng căng thẳng quá như thế.

Bạn nnhu xem xét lại nhé. Chúc bạn sớm có 1 cung đường join với mọi người thật vui vẻ.

hơhơ...acc ơi, sami ơi, có ng hiểu lầm e nữa rồi kìa, vừa chat với 2 a xong kia mà, S.O.S

có thông tin này vé máy bay khuyến mãi vào thứ 6 có khoảng thời gian vé là từ tháng 9 - 11 kìa, không có từ tháng 7 , nên dầu gì ta cũng phải mua vé 600k rồi. Mọi người xem lại nha. nnhu đã hỏi người quen luôn rồi, và giá vé cũng vẫn vậy, chưa thuế. Có gì thông tin nnhu nha.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,485
190,103
Latest member
Penguin1
Back