What's new

Sài Gòn - Lý Sơn (17/7/09) - Ta cùng ngắm trăng!

Status
Not open for further replies.
Em có một cái chương trình như thế lày:
06hpm t6 17-07-09 lên xe chín nghĩa: (200k) vé đi Quãng Ngãi
t7-18-07-09:6h sáng đến Qngãi , ăn sáng bắt xe ra đảo lý sơn
10h sáng đến nơi: bắt đầu chương trình tìm tòi khám phá
t2-20-07-09:lên tàu về qn-sg
bác nào joint đc thì joint nhé

Tuần nữa thì hết trăng bạn ơi. Dưới ánh trăng bàng bạc, say say ta bàn về chuyện [you] ấy như thế nào mới vui.=))

ọc ọc X( vốn ko định lên tiếng nhưng bị nói xấu nên ....X(
(NT) --> :gun

Dưng mà mình nghĩ 25 thì trăng cũng méo xẹo nên có bàn bạc gì thì trẻ cũng ko vui nữa roài. hehe

vấn đề là trên đảo ko có điện, chỉ có ánh trăng thôi
đoàn đã đủ 4 người rồi (2 từ đà nẵng)

Ngoài hình ảnh phong cảnh nhớ chụp hình cá câu được nha, còn cá mua thì thôi khỏi
Nếu ngắm trăng mà chụp được trăng sẽ có thêm phần ngưỡng mộ, còn chụp đen thui lui thì không ai biết có hay không có trăng :)
PS: Coi bộ phải có chính sách mới với cái vụ lạm dụng code [ you ] quá, nhiều người ngây thơ tưởng bở.

Ngoài hình ảnh phong cảnh nhớ chụp hình cá câu được nha, còn cá mua thì thôi khỏi
Nếu ngắm trăng mà chụp được trăng sẽ có thêm phần ngưỡng mộ, còn chụp đen thui lui thì không ai biết có hay không có trăng :)
PS: Coi bộ phải có chính sách mới với cái vụ lạm dụng code [ you ] quá, nhiều người ngây thơ tưởng bở.

chụp không có trăng thì ... về nhà sẽ có trăng cụ ơi ;)

Ối giời ui, chương trình hoành tráng nhể, nếu có [you] "làm thơ" thì hay phải biết!....=))
Con cóc nhảy ra, con cóc nhảy vô...=))​
Cái này là minh họa cho việc lạm dụng code [ you ] đó. Tên sẽ thay đổi tùy vào người đọc là ai!

Ối giời ui, chương trình hoành tráng nhể, nếu có [you] "làm thơ" thì hay phải biết!....=))
Con cóc nhảy ra, con cóc nhảy vô...=))​
Cái này là minh họa cho việc lạm dụng code [ you ] đó. Tên sẽ thay đổi tùy vào người đọc là ai!

Heheh, sao ko chèn chữ you nhảy ra, you nhảy vô cho nó hoàng tráng lun hả Dũng?

Nếu ko dời lại được thì mình ở nhà đợi xem ảnh của các bác. Chúc các bác có chuyến đi thú vị và nhớ chụp ảnh nhiều nhiều nhé!

Nếu ko dời lại được thì mình ở nhà đợi xem ảnh của các bác. Chúc các bác có chuyến đi thú vị và nhớ chụp ảnh nhiều nhiều nhé!

Hay anh em mình làm cái tuor Nha Trang - Đà Lạt giống năm ngoái đi anh.:D

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,538
190,109
Latest member
thegioiremviet
Back