What's new

Sài Gòn: Tìm bạn đồng hành đi... tập thể dục!!!

Nhà tớ gần Sân Hoa Lư - Đinh Tiên Hoàng, có bác nào còn tập đi bộ, chạy bộ gần khu vực này hú hí tớ với, mới đi có 1 chuyến Kê Gà thôi mà sao thấy...tuổi trẻ đi đâu mất tìm mãi chưa ra, đợi tin các bác :)

Em vào xem thử, ai dè hổng có ai rủ được ai hehe. Em không thức dậy sớm nổi nên 7h mà ra công viên thì nắng đã trên đầu và khói bụi đã đầy đường. Kinh tế lại khó khăn nên em không nén lòng để sắm máy chạy bộ được. Thành ra em toàn ở nhà chạy cầu thang thôi...
Có ai đi tập thể lực ở khu gần công viên Hoàng Văn Thụ hoặc Triễn Lãm thì hú em với (PM em nhá). Em thì chủ yếu chỉ chạy bộ để giữ sức thôi, chứ em ốm sẵn rồi không phải tập thẩm mỹ :D
Bác Joey ơi, Bác còn chạy hem? Nhà Cháu cách cái Công Dziên HVT có 1 con đường HVT thoai, Bác ở đâu? hem chừng bác cháu mềnh là hàng xóm í :D
Mình thường xuyên chạy bộ ở TTVH tân bình kế bên trung tâm triển lãm quốc tế từ 6h10-7h10 sáng, bạn có chạy bộ ở đó lần nào chưa, nếu bạn nào còn hứng thú thì tham ja chạy với mình cho vui (mình có 2 nam).

Mình thích chơi bóng bàn lắm, bỏ 1 thời gian do chiến hữu dọn nhà đi chỗ khác. Nêu ai thích thì chơi chung vào thứ 7, Cn nhé. YM của mình : vankhanhvi2000

Mình chạy bộ ở trường đua Phú Thọ nè, bữa đực bữa cái:)), tập buổi sáng, ai đang ở lòng vòng khu nhà thi đấu, nhà tập luyện hay hồ bơi thì qua tập chung cho đỡ lười
YM! tigerfly168

Mình ở gần CV Lê Văn Tám, nhóm nào cần cổ động viên chuyên nghiệp thì hú mình. Gần CV Lê Văn Tám có nhiều nơi có thể chơi thể thao: hồ bơi trên đường Nguyện Văn Thủ (cách CV tầm 500m), CLB Yoga, thể dục thẩm mỹ cũng gần kế bên luôn.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,485
190,103
Latest member
Penguin1
Back