What's new

[ĐÃ XONG] Sao mod Dantocgoc của phuot.vn hành xử như thời thực dân Pháp vậy ?

Status
Not open for further replies.
Re: Sao mod Dantocgoc của phuot.vn hành xử như thời thực dân Pháp vậy ?

Bạn gì ơi, phải cảm ơn Min, Mod nhiều vì họ làm việc nhiệt huyết cho diễn đàn gọn gàng và các thông tin được chia sẻ dễ đọc đấy.

Còn việc cách nói thì cũng một câu nói, ngữ điệu khác nhau lại cho ý nghĩa hoàn cảnh khác nhau, anh dantocgoc rất vui tính, anh ý hay đùa là ban nick giờ, nhưng nếu người chưa hiểu lại nghĩ anh ấy là "lộng hành"...., nhưng các mem biết rồi hiểu ngay đó là cách đùa cho vui. Nếu bạn không thích cách đùa đó thì không gia nhập đùa cùng, ngồi xem mọi người thôi.

Diễn đàn nào cũng có nội quy riêng bạn ạ, cứ thử đứng ở cương vị Min, Mod thì lúc đó bạn sẽ hiểu thôi. Bản thân mình thấy rất thương các MOD đấy, rất vất vả đêm hôm đọc bài và chỉnh sửa cho người sau đọc dễ chịu.

Re: Sao mod Dantocgoc của phuot.vn hành xử như thời thực dân Pháp vậy ?

@ Lưu Mai Mai: Anh có đùa ban nik chuyện đó với bạn ấy đâu.( Còn cố ý vi phạm "chọc phá" thì ban nik thật chứ chẳng đùa );)
Chuyện đơn giản chỉ là topic hồi ức anh viết đi mấy nước Đông Nam Á vẫn chưa thoát ra khỏi đất nước Malaysia là vì công việc quá bận. Bạn jarkko2806 nhảy vào "chọc ngoáy" nói là anh phạm luật. Chính vì thế anh mới có câu (đừng nói luật với tớ). Đơn giản thì chỉ có vậy. Hiểu sai nên thích đẩy xa vấn đề và cố ý chọc phá
!

@ jarkko2806: Nếu bạn đã từng được đọc sách thì khi kết thúc 1 câu chuyện, bao giờ tác giả cũng đề thêm dòng chữ HẾT to đùng phía dưới đó bạn à! "Để ý lưu tâm nhé''
Cách sống cũng như cách viết đó. Bạn nên chú trọng và nên xem lại bản thân mình. Đã phải nhận bao nhiêu cái thẻ phạt vì tội spam rồi.., vì sao???;)

Diễn đàn luôn chú trọng và ghi nhận mọi bài viết có tính chất đóng góp xây dựng vì cái CHUNG. Những vấn đề bức xúc cá nhân thì mời các bạn PM riêng.

Topic tạm khóa và sẽ được chuyển về đúng vị trí của nó.

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,576
190,132
Latest member
thetkenoithat
Back