What's new

[Chưa chốt đoàn] [SG]Côn Minh - Lệ Giang - Shangri La dịp lễ 30/4 (25/4 - 2/5)

Chào mọi người,

Dịp lễ sắp tới nhóm tụi mình (gồm 2 nữ) có dự định đi Shangri La ngắm núi tuyết, cố trấn xinh đẹp nên mong muốn có những bạn khác join cùng để thêm vui. Hiện tại tụi mình đang làm hồ sơ để xin visa để kịp tháng 4 đi, nếu bạn nào cùng có plan như tụi mình thì có thể tham gia cùng luôn nhé. Thời gian có thể linh động vì tụi mình vẫn chưa book vé máy bay ạ. Ưu tiên bạn biết tiếng Hoa

Plan dự định như sau:
Ngày 0: 25/4 bay nối chuyến hãng air asia từ SG đi Côn Minh
Ngày 1-2: 26 - 27/4 chơi ở Côn Minh
Ngày 3-4: 28 - 29/4 từ Côn Minh đi bus sang Lệ Giang để chơi tiếp
Ngày 5-6: 30/4 - 1/5 di chuyển sang Shangri La tham quan
Ngày 7: 2/5 từ Shangri La về lại Côn Minh để bay về SG, kết thúc cuộc hành trình.

Các bạn có thể ib mình qa địa chỉ skype phuongthucle hoặc qua địa chỉ fb https://www.facebook.com/thuc.phuong.3
Cảm ơn các bạn đã đọc và theo dõi ạ

hiện tại nhóm mình đã có 4 bạn rồi ạ, nên mong muốn có thêm 2 bạn nữa để tham gia cùng
update: hiện tại hồ sơ nộp visa trung khá là nhiều nên các bạn tranh thủ sắp xếp để kịp làm visa nha

hiện tại nhóm mình đã có 4 bạn rồi ạ, nên mong muốn có thêm 2 bạn nữa để tham gia cùng
update: hiện tại hồ sơ nộp visa trung khá là nhiều nên các bạn tranh thủ sắp xếp để kịp làm visa nha
P oi! S đã inbox fb ah

Nhóm mình hiện tại đang cần thêm 1 bạn nam cho đủ người thuê taxi nên bạn nào có dự định đi chung thì có thể inbox ngay cho mình nhé

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,462
190,097
Latest member
bonghongvu
Back