What's new

[Chưa chốt đoàn] [SG]Côn Minh - Lệ Giang - Shangri La dịp lễ 30/4 (25/4 - 2/5)

Chào mọi người,

Dịp lễ sắp tới nhóm tụi mình (gồm 2 nữ) có dự định đi Shangri La ngắm núi tuyết, cố trấn xinh đẹp nên mong muốn có những bạn khác join cùng để thêm vui. Hiện tại tụi mình đang làm hồ sơ để xin visa để kịp tháng 4 đi, nếu bạn nào cùng có plan như tụi mình thì có thể tham gia cùng luôn nhé. Thời gian có thể linh động vì tụi mình vẫn chưa book vé máy bay ạ. Ưu tiên bạn biết tiếng Hoa

Plan dự định như sau:
Ngày 0: 25/4 bay nối chuyến hãng air asia từ SG đi Côn Minh
Ngày 1-2: 26 - 27/4 chơi ở Côn Minh
Ngày 3-4: 28 - 29/4 từ Côn Minh đi bus sang Lệ Giang để chơi tiếp
Ngày 5-6: 30/4 - 1/5 di chuyển sang Shangri La tham quan
Ngày 7: 2/5 từ Shangri La về lại Côn Minh để bay về SG, kết thúc cuộc hành trình.

Các bạn có thể ib mình qa địa chỉ skype phuongthucle hoặc qua địa chỉ fb https://www.facebook.com/thuc.phuong.3
Cảm ơn các bạn đã đọc và theo dõi ạ

Còn Đại Lý thì sao ạ, nghe mn bảo giống Côn Minh nên có thể bỏ qua đúng không nhỉ?
Đại Lý cũng có nét đặc sắc riêng, nhưng nhỏ nhỏ. Bạn c nói nếu có thời gian thì hãy trải nghiệm ở Đại Lý như ng bản địa. Còn nếu ko có thời gian nh thì cả Côn Minh và Đại Lý, thì mỗi nơi chỉ cần 1 ngày là đủ rồi. Còn ko thì bỏ qua để tập trung vào Lệ Giang và Shangrila, nhiều cái để chơi hơn.

Đại Lý cũng có nét đặc sắc riêng, nhưng nhỏ nhỏ. Bạn c nói nếu có thời gian thì hãy trải nghiệm ở Đại Lý như ng bản địa. Còn nếu ko có thời gian nh thì cả Côn Minh và Đại Lý, thì mỗi nơi chỉ cần 1 ngày là đủ rồi. Còn ko thì bỏ qua để tập trung vào Lệ Giang và Shangrila, nhiều cái để chơi hơn.

c còn plan chi tiết không ạ? nếu có cho em xin thêm thông tin với

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,434
190,081
Latest member
anpham123
Back