What's new

SonTT thử súng - tập bắn!

Em mà cưỡi trực thăng bay ở Nevada có khi sướng và ngợp quá trước khung cảnh kỳ vĩ của thiên nhiên mà rơi tõm xuống dưới mất! hè hè

Thật Toet nói đúng , em cũng nghĩ thế, ********** sướng quá tim đập nhanh vỡ kụ nó mạch máu não. Nhưng chắc đời mình không được thế mà chỉ vẩn vơ ơ VN này thôi :D:D:D:D

Quạt nên cố gắng... chứ... đi nhiều... rồi nó... cũng quen thôi.

Hố hố hố

Sao bảo bác SonTT cũng có Nhất vô Nhị đoản kiếm 85mm f/1.2 mà không lôi ra dùng vậy. hôm qua Nhựa bảo hôm nay đi thử cây đoản kiếm đó với bác Són. Có ảnh chưa bác posst lên đi.

Tôi đang định mua để làm lại series ảnh Xuân Thì

XUÂN THÌ

Chờ thằng ttnos :)) :)) :))

Tao cũng thích dáng con bé nó ngồi. Nhưng cái mảng bên phải sáng quá, dễ bị phân tâm, hay mày thử crop cái phía bên phải hết cái ống nước xem nó có khác không.

Con gái con đứa, ngồi đâu không ngồi lại ngồi chồm hỗm trước cửa hàng nhà người ta. Máy trả cho nó bao nhiêu tiền?

Sao bảo bác SonTT cũng có Nhất vô Nhị đoản kiếm 85mm f/1.2 mà không lôi ra dùng vậy. hôm qua Nhựa bảo hôm nay đi thử cây đoản kiếm đó với bác Són. Có ảnh chưa bác posst lên đi.

Tôi đang định mua để làm lại series ảnh Xuân Thì

XUÂN THÌ

Thằng Nhựa nó nói phét đấy cụ, chứ em đâu thèm giao du với hạng như nó chứ hả =))

Quả thật, có cái ống đấy nhưng chưa dùng bao giờ :)

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,578
190,134
Latest member
etaxiprk2
Back