What's new

SOS: OFF Hải phòng tối T6 ngày 14/05/2010 - 4:15 PM tập trung tại bến xe LƯƠNG YÊN HN

Phượt Hải Phòng - tên thường gọi là PHP với chương trình ọp hoành tráng kỷ niệm 55 năm sạch bóng quân thù + giặt bộ cánh hàng hiệu mới của Phuot.com:

Thời gian: 7g30 tối thứ 6 ngày 14/05/2010
Địa điểm: Hải phòng
Nơi đón tiếp: Bến xe Tam Bạc
Phương tiện di chuyển: tự túc
Phương tiện gợi ý: Xe Hoàng Long từ bến xe Lương Yên (50K/ 1 khách)
Đặt cọc: Ko yêu cầu đặt cọc
Chi phí: Ăn nhiều trả nhiều, ăn ít trả ít, ko ngủ ko phải trả tiền.

Kế hoạch dự kiến:
5:30pm T6 ngày 14/5/2010: tập trung tại bến xe Lương Yên
7:30pm: tập trung tại bến xe Tam bạc
di chuyển bằng taxi hoặc xe ôm tới điểm hẹn (chờ lãnh đạo HP công báo)
từ 7:30 pm đến nửa đêm về sáng: Thi hái hoa dân chủ với nhân dân Phượt Hải phòng
Sau 12g đêm thì chỉ uống rượu với cả đem rang hồ (đứa nào ko đi ọp) cho lên thớt để chặt chém cấu véo thôi ... Thú vui bình dị muzzzzzzzz!

Trưa T7: hẹn gặp nhau ở Gió Biển - Đồ sơn nhá (tuyền tu hài, sò huyết, cua ghẹ, tôm cá ốc iếc ... phải nhìn tận mắt mới biết nên làm gì :D)

Xong rồi quyến luyến chia tay.

Mục đích chuyến đi:
+ Ăn chơi nhảy múa
+ Giao lưu và liên hoan (gọi tắt là vcđ ... =)) )
+ Đi thật sâu vào quần Phượt Hải phòng đặng tiến tới kế hoạch SN Phượt lần T3 ở Hải đăng Hòn Dấu

Thông báo này thay cho giấy mời, ai đi có thể book chỗ tại topic này hoặc Pm riêng cho CVN hoặc Black.

Báo cáo lãnh đạo Kiara là 5 bạn lần trước đi đã đăng ký, đang chờ các booking tiếp theo.
Sẽ cfrm ngay khi chốt danh sách. Ai đi mà ko đăng ký thì cho ngồi ăn riêng một mình, cho biết thế nào là nỗi buồn của ko sinh hoạt tập thể ;).

Welcome onboard in HP (beer)

Theo chương trình của bọ tớ là 6h bắt đầu đón khách và 6h30 bắt đầu chứ không phải 7h30. Vì vậy mọi người ở xa bố trí đi sớm hơn một chút để thời gian thác loạn được nhiều hơn :D

Tớ sẽ thông báo cụ thể ngay đây. Cảm ơn tình yêu của các bạn dành cho PHP
https://www.phuot.vn/threads/6366-Dân-Hải-Phòng-buôn-chuyện?p=189984#post189984

Báo cáo Lãnh đạo Kiara và các bạn PHP, em boook một mâm cho Hà nội ạ, thiếu thì lúc đó tính ạ!

CVN

Black

Ong + Rùa

Virgo

Ducko

Voongsenh

Mihtua

LinhEvil ( chân trong - chân ngoài)

9 đứa này chỉ ăn mâm 6 thôi ạ, tý em đi càn quét thêm vì khả năng nhiều bạn ko update tình hình (nhưng cứ tính là không đi cho chắc cú :D)

Chitto với cả Anhminh ở nhà chém gió anh chị em ạ!

Báo cáo hết, đề nghị lãnh đạo phổ biến vụ quà cáp gì đó cho Hà nội :)

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,694
190,157
Latest member
ngoisaotravel
Back