What's new

Tách các câu hỏi (trả lời đã chuyển vào các topic)

Re: HỎI - ĐÁP thông tin và kinh nghiệm các cung đường miền Bắc.

bác nào biết cho minh hỏi. đường từ xí mần sang bắc hà xe 12 chỗ có đi được không vậy, cám ơn.

Re: Đi đâu Tết Âm Lịch này?

Tình hình là pạn lày chùng máu mình đây. lưu số và add nick nhé. Bàn cụ thể xem thế nào?

Minsk phượt bản giốc, anh em giúp đỡ

tình hình là e với mấy ae định gần tết làm 1 chuyến thăm bản giốc trong khoảng từ chiều t5 từ hà nội đi và chiều tối chủ nhật về đến hà nội bằng xe máy (cụ thể là xe minsk). e cũng như mọi người chưa có thông tin và kinh nghiệm cho cung đường này. Xin ae phượt giúp đỡ và thông tin cung đường nên đi, địa danh có thể thăm quan, ăn uống, ngủ nghỉ và các thông tin mà ae có kinh nghiệm có thể chia sẻ. Xin cảm ơn các ae

Nhờ mọi người chia sẻ giúp thông tin về nhà nghỉ, khách sạn, điểm tạm trú ở các địa điểm sau nhe:
Trạm Tấu (YB), Bắc Yên (SL), Tuần Giáo (ĐB), Tủa Chùa(ĐB), Mường Lay (ĐB), TT Mường Tè (LC), Pác Ma (LC), Sìn Hồ, (LC), Phong Thổ (LC).

tình hình là e với mấy ae định gần tết làm 1 chuyến thăm bản giốc trong khoảng từ chiều t5 từ hà nội đi và chiều tối chủ nhật về đến hà nội bằng xe máy (cụ thể là xe minsk). e cũng như mọi người chưa có thông tin và kinh nghiệm cho cung đường này. Xin ae phượt giúp đỡ và thông tin cung đường nên đi, địa danh có thể thăm quan, ăn uống, ngủ nghỉ và các thông tin mà ae có kinh nghiệm có thể chia sẻ. Xin cảm ơn các ae

Re: Đi đâu Tết Âm Lịch này?

Mình nghĩ một chuyến du lịch miệt vườn, đêm xuống bày cái bàn nhỏ ăn cá nướng trui, nghe đờn ca tài tử:) Còn gì tuyệt vời bằng.(c)

Re: thắc mắc về thung nai

Bạn không nói rõ thời điểm xuất phát của đoàn là như thế nào và 6h sáng tới 4h chiều là khoãng thời gian của ngày nào thì mọi người sẽ khó tư vấn cho bạn .

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,944
Latest member
mahormonu81
Back