What's new

Tách từ topic "Xứ Quảng"

Cái này tớ viết cách đây gần 4 năm rồi, trong box English của TTVN. Thấy các bác có các topic về Châu Âu khá nhiều, nhưng UK chưa thấy, nên tớ lôi về.

Đây là các bài viết về UK thôi, không phải là du lịch gì lắm, chỉ có tính chất viết cảm nhận, những cái đã biết. Ảnh cũng có nhiều ảnh là copy chứ không phải hoàn toàn do tớ chụp, vì hồi ấy ko có máy ảnh, và không đi được nhiều nơi như thế.

Welcome bài về nước Anh của bác, nếu chỗ nào thiếu ảnh thì Arvil và mọi người sẽ bổ sung cùng ảnh của bác nếu được bác cho phép :)

(beer)

Thoải mái đi. Tớ cũng không viết được nhiều đâu. Chỉ là copy and paste thôi. Viết khó lắm.

Mà trong này hình như mọi người đều thế cả.

Bác Chitto nói thế nào chứ, Công Chúa chẳng hạn là một người thường xuyên viết mới, keke, viết rất chi tiết và cụ thể.
Em cũng có bài mới đấy chứ. Bác Hoangbquang xen kẽ mới và post lại bài cũ.
Mà copy & paste thì đã sao, để tập hợp lại bài viết của mọi người, chính là mục đích của diễn đàn ạ.

Ối, vâng, xin lỗi Mdm vì đã nói sai.

(tự búng vào mồm 2 cái)

Căn bản là dạo này đầu nó chai, khó viết lắm ạ. Nên kính các bác viết được viết tiếp giúp ạ.
(Mấy bài spam này sau chuyển vào đâu đây nhỉ?)

Thế bác cbnu viết về London đi, em múa phụ họa.
Em chả thích London mấy nên không có cảm xúc viết cho lắm.

Bác cbnu lại có thời kỳ chu du ở đảo à?
Sao bác lang thang kinh thế?

Hình như tình hình này không có xảy ra nếu toàn bài hay nhua của r0sy, baxu, netwarker... nhỉ

Cltr C - Cltr V

ít ra còn có chỗ để mà Cltr C là tốt rồi... em chạ có chỗ nào để Cltr C mà vào đây Cltr V

:T

Đúng!Rất đáng để suy nghĩ.Nhưng thực hiện thì em thấy cực kỳ khó các bác ạ.Không riêng gì một diễn đàn nào,mà đâu đâu thấy tình trạng vậy.
Ví dụ như tác giả muốn nói về một vùng nào đó,nêu được những đặc thù vùng miền thì các bác khác lại xoay quanh những cái riêng đó,lái chủ đề sang tận đâu.Nào thì món này chỗ bà A ngon,ông B dở,nhưng ông B có đứa phục vụ xinh,lại nhưng bê đồ toàn móc ngón tay vào.....một lúc sau thì không biết trôi về đâu.Tác giả chỉ biết cười ra nước mắt.
Thật vô cùng khó khi giữ được sạch một toptic,trừ khi nó thật cuốn hút để cho người đọc thật sự tôn trọng bài viết,tác giả.

em xác nhận, ý tưởng của bác chitto rất hay và đáng trân trọng, nhưng ở cái diễn đàn mở thì điều bác trăn trở khó lắm thay

nhưng bác đừng ngại, cứ ngồi đấy trăn trở thì cũng chẳng làm gì được, bác cứ viết đê, chắc sẽ có nhiều người tôn trọng bác

em vừa ngó " xe đạp leo Tây C Lĩnh " và " câu chuyện rừng già " phải nói là 2 topic khá hay và sự spam của cả nhà rất ít, với những topic hay và giá trị chắc chắn các bác trên này biết và trân trọng mà bác. em thấy trong 2 topic ấy, nhất là trong " xe đạp leo Tây " các bác adm hoạt động tốt đấy chứ, em thấy có khá nhiều bài bị del để đảm bảo tính liên tục, tránh loãnh cho các bài viết của rosy

bác cố gắng nhá

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,461
190,097
Latest member
bonghongvu
Back