What's new

[Đã đi] Tây Côn Lĩnh huyền thoại.....Tết Tây 31/12..1-4/1/2011

Status
Not open for further replies.
Lịch trình 4 đêm, 4 ngày.

Thứ 6 (ngày 31): Người và xe lên tàu đi Lào Cai.
Thứ 7 (ngày 1): Xuất phát từ Lào Cai - Mường Khương - Pha Long - Si Ma Cai - Bắc Hà (ngủ đêm Bắc Hà).
Chủ nhật (ngày 2 ): Dự chợ phiên Bằc Hà - Hoàng Su Phì - trek TCL - Thàng Tín (ngủ đêm Thàng Tín).
Thứ 2 (ngày 3 ): Chinh phục Bốt Đen - Vượt TCL - Thanh Thuỷ - Hà Giang (ngủ đêm HG)
Thứ 3 (ngày 4): Phóng xe về Hà Nội.

Tất cả các tối ngủ đêm chúng ta đều ngủ lều hết. Tối chủ nhật đốt lửa ăn đồ nướng.
Theo lịch thì mọi người sẽ phải xin nghỉ thêm 1 ngày thứ 3 nhưng có 2 lí do.
1. Được dự chợ phiên đầu năm trên Bắc Hà, ăn tết trên vùng cao cũng là 1 kỉ niệm đẹp.
2. Đầu năm nên mọi người xin nghỉ chắc cũng dễ hơn.
Có thể lần này chúng ta sẽ mang quần áo lên xã Thàng Tín để làm từ thiện luôn.

Thời gian sẽ cập nhật sau gần ngày đi.
Kinh phí cho chuyến đi của chúng ta sẽ là 900k bao gồm cả tiền xăng.(c)(c)(c)

Last edited:
Cám ơn anh! Em vừa leo Pan về sáng qua. Hiện tại em đang trong thời gian dưỡng xác. Em sẽ (xin) đi cùng đoàn trong dịp khác. (K)

Hôm nay Gio' hân hạnh được diện kiến nhà Gà lẫy lừng,thấy thật tiếc vì Gio' và Prs không thể tham gia cùng đàn Gà dịp này được, tiếc lắm ý! Hẹn nhà Gà dịp khác nha!

Chúc nhà Gà may mắn, bình an, vui vẻ và chinh phục thành công đỉnh Tây Côn Lĩnh huyền thoại!!!!!!!!! (c)

OK 2 cô gái xinh đẹp, nhà Gà sẽ đi chung cung đường sau. Mọi người ở nhà chờ hóng hớt ảnh nhé.

Ông anh dạo này lead đoàn ghê nhỉ ... đi lâu quá k thì cũng xin 1 suất đấy , T2 đã phải đi làm rôi :((

Sorry mọi người vì rút tên ở những phút cuối cùng....Ruồi có chút chuyện nên ko tham gia cùng mọi người được...đồ dùng sẽ chuyển cho anh Hoàng và kinh phí sẽ chuyển cho momo sớm nhất có thể. Chúc mọi người đi vui vẻ

Không có ai onl nè, chắc là dưỡng sức cho hành trình ngày mai đây :)

Em chúc nhà mình chinh phục TCL thành công, chúc cho chuyến đi của cả nhà suôn sẻ nhé (c)

Cám ơn 2 em.

Đoàn 1 đã xuất phát. Đoàn 2 tối nay 9h xe rời bến Mỹ Đình. Ai rảnh ra tiễn đoàn nha ;).

Đã về HN - điểm danh 1 cái.
Thấy mọi người toàn dùng FB - tình hình này phải tạo cái tài khoản để còn up ảnh.

Đã trở về từ Tây Côn Lĩnh!!!
Đúng là danh bất hư truyền, Tây Côn Lĩnh ko dành cho những người yếu bóng vía.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,578
190,134
Latest member
etaxiprk2
Back