What's new

Thác Bản Giốc ngày rằm đê

Status
Not open for further replies.
Em đang định đi thác Bản Giốc từ 18-20/7, hình như cũng đúng rằm, vừa trăng sáng đẹp, vừa nước đẹp, lúa xanh... năm ngoái em đi thời gian này phê lắm ạ :D

Lịch trình tạm thời như sau:
Chiều thứ 6: HN - Thái Nguyên - Bắc Kan. Ngủ ở Bắc Kạn
Thứ 7: Bắc Kạn - Cao Bằng - Trùng Khánh - thác Bản Giốc - động Ngườm Ngao - Cao Bằng
Chủ nhật: Cao Bằng - hồ Ba Bể - Hà Nội

Phương tiện: xe máy

Bác nào có ý định tham gia thì ới nhé (wait)

Các bạn cứ yên tâm đi xuất phát 5h30 đến 6h00 đều ok lên thái nguyên ăn tối sau đó chạy lên bắc cạn dư sức lần trước mình đã đi rồi , chỉ e trời mưa thì hơi vất vả một chút . Chúc mọi người đi mạnh khỏe và may mắn nhé , mùa này lên thác banrock thì chắc nhiều nước lắm cảnh chắc đẹp :L

Nhắc cắ bạn xế mang theo kính trắng. Chạy đường đèo đêm nếu mưa mà không có kính cực kỳ khó chạy.

Tớ vừa nhận được thông báo phải họp vào lúc 4hPM, ặc. :shrug: Vụ này k trốn được. Họp xong thì ít nhất cũng phải 6h PM. Vậy là vụ này coi như toi rồi. :( Các bạn trong đoàn cho tớ xin lỗi nhé. Lần tới tớ có mặt ở HN sẽ mời cafe các bạn để tạ tội.

Chúc các bạn đi chơi vui vẻ! :)

P/s: Đề nghị đ/c L00s3r chăm sóc ôm của tớ cẩn thận. :D Tks!

Đúng là em đặt nick looser cũng đúng thật đó, mãi phút chót kiếm được 1 ôm ai dè lại phải chăm sóc tốt cho bác greenline! Bác cứ yên tâm đi trên đường cứ chỗ nào ổ gà là em phi vào :LL

Đúng là em đặt nick looser cũng đúng thật đó, mãi phút chót kiếm được 1 ôm ai dè lại phải chăm sóc tốt cho bác greenline! Bác cứ yên tâm đi trên đường cứ chỗ nào ổ gà là em phi vào :LL

Vậy có thể kết luận là bạn số đỏ, còn tớ số đen. Lần thứ 2 định quay lại BG bất thành. :( Bây giờ nghĩ đến chuyện về dỡ đống đồ ra muốn rớt nước mắt. Hu hu!

Tớ vừa nhận được thông báo phải họp vào lúc 4hPM, ặc. :shrug: Vụ này k trốn được. Họp xong thì ít nhất cũng phải 6h PM. Vậy là vụ này coi như toi rồi. :( Các bạn trong đoàn cho tớ xin lỗi nhé. Lần tới tớ có mặt ở HN sẽ mời cafe các bạn để tạ tội.

Chúc các bạn đi chơi vui vẻ! :)

Bản sao của Babel =))=)) bận họp =))=)) Thế Babel có bịn họp ko thế ?????

Babel đang chờ đến giờ xuất phát.

@gờ rỉn: ông chuyển cái hòm đồ sửa xe cho ai đấy đi.

Bạn Quạt đừng làm lung lay tinh thần Thiếu hiệp chứ, Thiếu hiệp đã đệ đơn xin nghỉ phép cả ngày thứ 6 này, ngồi từ sáng đến h luyện công chờ đến 5h chiều là xách xe ra cửa

Bạn Quạt cứ chờ đấy!

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,620
190,149
Latest member
inhopgiaycarton
Back