What's new

Thác Bản Giốc ngày rằm đê

Status
Not open for further replies.
Em đang định đi thác Bản Giốc từ 18-20/7, hình như cũng đúng rằm, vừa trăng sáng đẹp, vừa nước đẹp, lúa xanh... năm ngoái em đi thời gian này phê lắm ạ :D

Lịch trình tạm thời như sau:
Chiều thứ 6: HN - Thái Nguyên - Bắc Kan. Ngủ ở Bắc Kạn
Thứ 7: Bắc Kạn - Cao Bằng - Trùng Khánh - thác Bản Giốc - động Ngườm Ngao - Cao Bằng
Chủ nhật: Cao Bằng - hồ Ba Bể - Hà Nội

Phương tiện: xe máy

Bác nào có ý định tham gia thì ới nhé (wait)

Bản sao của Babel =))=)) bận họp =))=)) Thế Babel có bịn họp ko thế ?????

Tớ để ý hình như bạn Quạt hơi bị yêu quý tớ quá nhiều. Ở đời cứ đi chơi được là vui, ngồi họp là nhục. Dù sao tớ cũng cám ơn bạn Quạt đã nhắc nhở tớ. Quý quá cơ. :LL

@Thiết hiệp (quả này đi chơi hoành tráng vậy phải đổi tên sang thiết hiệp :D) Đã trao đổi với rosy và bạn LOO3r rồi. Chưa kể trong đoàn có ducko hơi bị ngon. Yên tâm đê. :D

Last edited:
Ôi, các bạn đi 5h chiều à. Tớ tưởng đổi 2h chiều thì tớ chạy ra tiễn các bạn tí .

Thiếu Hiệp, bạn làm tớ "ngưỡng mộ" quá. Tiến lên ...

Mai tớ ở đảo , liên lạc với thác nhé.

Chúc các bạn lên đường bình an . Trời nắng rồi !

Tớ đã mua đồ ăn. 3 bịch nhá. Nhưng tình hình là 5h mới về, phải đi xe ôm ra Ciputra. Xế bận, ko đón đc. Bác nào gần 94 Mã Mây hoặc chạy qua đây thì nhắn em 1 tiếng, cầm ra để chằng trước. Chứ thân gái này đèo bòng sợ ... PM em sớm nhá.

Chúc cả đoàn lên đường thuận lợi , bình an .
@ su su : ôm chặt bạn thiếu hiệp vào nhá :))

siêu thị hết cồn khô. 1 cái nữa thì hơi xa. Chưa biết mua cồn khô ở đâu :((

siêu thị hết cồn khô. 1 cái nữa thì hơi xa. Chưa biết mua cồn khô ở đâu :((
Nhà anh có một kho, đem cho. Có điều phải về kiểm tra lại xem có còn tốt không vì để cũng lâu rồi.

Duck

Rỉn Lai hay thế nhỉ :D

Ko có cồn khô dùng cồn nước đê loại y tế nhỉ - đỡ nặng như cồn khô, mang theo một lon Fanta, khi nào dùng bắt Thiếu hiệp uống sạch rồi cưa nắp đổ cồn vào đốt, tiện lợi, an toàn và vệ sinh môi trường :D

Ôi, các bạn đi 5h chiều à. Tớ tưởng đổi 2h chiều thì tớ chạy ra tiễn các bạn tí .

Thiếu Hiệp, bạn làm tớ "ngưỡng mộ" quá. Tiến lên ...

Mai tớ ở đảo , liên lạc với thác nhé.

Chúc các bạn lên đường bình an . Trời nắng rồi !

Cảm ơn kụ đã động viên, vượt qua ban gian khó, cửa ải em mới đú được chuyến này.

Gờ rỉn bỏ ẹ nó cái họp đi!

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,621
190,151
Latest member
tuanhaanh
Back