What's new

Thác Bản Giốc ngày rằm đê

Status
Not open for further replies.
Em đang định đi thác Bản Giốc từ 18-20/7, hình như cũng đúng rằm, vừa trăng sáng đẹp, vừa nước đẹp, lúa xanh... năm ngoái em đi thời gian này phê lắm ạ :D

Lịch trình tạm thời như sau:
Chiều thứ 6: HN - Thái Nguyên - Bắc Kan. Ngủ ở Bắc Kạn
Thứ 7: Bắc Kạn - Cao Bằng - Trùng Khánh - thác Bản Giốc - động Ngườm Ngao - Cao Bằng
Chủ nhật: Cao Bằng - hồ Ba Bể - Hà Nội

Phương tiện: xe máy

Bác nào có ý định tham gia thì ới nhé (wait)

Năm ngoái có phải cái vụ có bạn bị tai nạn không Rosy nhỉ?

Mà bên này em rủ đi xe máy chắc chẳng ai đi đâu. Có bạn Tinh Hoa bạn ấy có con serow nhưng bạn ấy lại không vào đây chơi nữa rồi.

Năm ngoái hồi em đi thì không có gì, vụ bạn Ngọc là sau đó 1 thời gian :(

Năm ngoái em đi bằng ôtô giày cao cổ nam hà nội, nên năm nay khoái đi xe máy. Các bạn bên này chắc cũng có bạn thích vi vu xe máy chứ nhỉ :)

Thichdulich đâu em ơi, đi đê :D

Last edited by a moderator:
Hí, Bản Giốc đi 2 lần xe máy rồi. Tháng 7 lúa xanh cũng đẹp, nhưng tháng 9 lúa chín đẹp hơn chứ ?

Thác Bản Giốc mà nước to quá sôi réo ầm ầm không đẹp bằng lúc nước vừa phải trong xanh.

hố hố, ý định chơi rằm ở Bản Giốc của r0sy bị các anh vùi dập quá thể. Một anh phán ngay là rủ đi xe máy ở đây chã xơ múi gì đâu. Một anh khác đập thêm là anh í đã từng đi 2 lần rồi (chắc í là thôi, không có lần 3 đâu), dập phát nữa cho bõ là lúa tháng 9 ngon hơn nhiều, vì nó chín!
hớ hớ

Không quan trọng số lượng chị Toét ạ, 1 xe em cũng đi :)

Mới có 2 bác vùi dập thôi, ở phượt còn nhiều bác khác mà, chắc không đến nỗi phũ phàng thế hẹ hẹ

Tớ nghĩ 500k không đủ đâu riêng tiền xăng đã mất 300k rồi còn tiền ăn ở ngủ chứ bạn

Chỉ khoảng đấy thôi bạn :)

Vừa có mấy đoàn đi về, mình biết 1 đoàn hết hơn 500k 1 chút và 1 đoàn hết có hơn 400k hix

Thế là bạn đi nhé :)

Úp đết ds:
1. Rosy (ôm)
2. yeuanhsuotdoi (ôm)

Chả lẽ 2 bạn ôm nhau đi :(

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,195
189,952