What's new

[Chia sẻ] Thái-Lào: 21 ngày trên con đường nắng cháy.

Hành trình của bác đáng ngưỡng mộ quá!!!! Em cũng đang luyện đạp xe hàng ngày từ khoảng 1 tháng nay và cũng đang ấp ủ những dự định phượt xe đạp. Ko đc hoành tráng như của bác vì e lượng sức mình có hạn thôi ạ ^^-
Em cũng thích đi du lịch 1 mình và chưa bao h thấy buồn vì đi 1 mình, nhiều khi có 1 mình thì tận hưởng được trọn vẹn hơn những khoảnh khắc. :)
Hiện tại e đang cố gắng rèn luyện sk để đi đc nhiều hơn. :)
Lào là 1 điểm đến trong dự định của e, trc khi đi e muốn tìm hiểu thật kĩ. Mong đc theo dõi tiếp hành trình của bác :D

TRước tiên mình xin nói lời cảm phục bạn !
Cám ơn bạn vì bài viết rất hay , mình mới đọc tới trang thứ 3 thôi , Hình bạn chụp rất đẹp và hình ảnh cũng rất là phong phú .. đọc bài viết mà trong lòng cứ có một dự định ,..... Cám ơn bài viết của Bạn
thân chào !

Cám ơn bạn đã đọc bài viết của tớ. Dù dự định của bạn là gì đi chăng nữa, chúc bạn thành công và hạnh phúc với nó:).

TRước tiên mình xin nói lời cảm phục bạn !
Cám ơn bạn vì bài viết rất hay , mình mới đọc tới trang thứ 3 thôi , Hình bạn chụp rất đẹp và hình ảnh cũng rất là phong phú .. đọc bài viết mà trong lòng cứ có một dự định ,..... Cám ơn bài viết của Bạn
thân chào !

Anh ơi.
Anh cho em hỏi là đi sang đấy cần những thủ tục gì nhỉ?
Đem xe đạp sang đấy thì như thế nào? Em có hộ chiếu rồi ạ ;)
Em định hè năm sau quất 1 chuyến anh ạ :):):) Đọc xong sướng quá. Em cũng thuộc loại trâu bò, một ngày có thể bắn dc 100 - 150km là thường.

Tớ vào bằng điện thoại nên ngại gõ dài quá, banh pm số điện thoại vào inbox nhé, có j tớ gọi lại chia sẻ:)

Anh ơi.
Anh cho em hỏi là đi sang đấy cần những thủ tục gì nhỉ?
Đem xe đạp sang đấy thì như thế nào? Em có hộ chiếu rồi ạ ;)
Em định hè năm sau quất 1 chuyến anh ạ :):):) Đọc xong sướng quá. Em cũng thuộc loại trâu bò, một ngày có thể bắn dc 100 - 150km là thường.

Ngưỡng mộ bác quá. Nhưng ban đêm mà bác đạp xe không có đèn đòm gì thì cũng nguy hiểm nhỉ vì ở bên Lào xe cộ đi lại rất nhanh

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,462
190,097
Latest member
bonghongvu
Back