What's new

Thằng hàng xóm trọc phú đáng ghét!

Tớ là tớ hành động cụ thể lắm, đã 2 năm nay rồi kiên quyết không mua bất kỳ thứ gì xuất xứ từ TQ

Cái này em không tin đâu bác nhé!

Từ chiếc xe máy cho tới cái điện thoại, từ cái máy tính cho tới cái radio, đồ tiêu dùng, chén dĩa, kem phấn, thậm chí cái gối ôm, quần áo, giày dép, trái cây, cả đồ chơi trẻ em... hầu như mọi thứ đều có hàng China. Nếu bác nói hạn chế tối đa xài đồ TQ thì em tin, nhưng ko mua bất cứ thứ gì made in China thì có nước trờ về thời kỳ đồ đá...

Em cực kỳ căm ghét âm mưu và tư tưởng đại bá của bọn Tàu, nhưng không phải là ghét tất cả những thứ gì thuộc về TQ. Ở đâu cũng có người thế này người thế khác, và mặc dù chửi ỏm tỏi như thế, nhưng em tin rằng rất nhiều bác phuoters rất mê phong cảnh ở Trung Hoa, hehe, trong đó có em...

Em cực kỳ căm ghét âm mưu và tư tưởng đại bá của bọn Tàu, nhưng không phải là ghét tất cả những thứ gì thuộc về TQ. Ở đâu cũng có người thế này người thế khác, và mặc dù chửi ỏm tỏi như thế, nhưng em tin rằng rất nhiều bác phuoters rất mê phong cảnh ở Trung Hoa, hehe, trong đó có em...

Thằng hàng xóm thì đáng ghét, nhưng nhà của nó, vườn tược của nó, của nả của nó... thì không đáng ghét.

Quả thật là bọn nó đáng ghét thiệt, nhưng ghét cái gì thì ghét chứ xiền và gái nhà nó thì có muốn cũng ko ghét nỗi đâu. hay là muốn ghét của nào trời trao của đó?? :))
Thế thì em cũng muốn ghét mấy cái con hoa hậu nhà nó cực kỳ đó. hic =))
:LL
(c)

Cái này em không tin đâu bác nhé!

Từ chiếc xe máy cho tới cái điện thoại, từ cái máy tính cho tới cái radio, đồ tiêu dùng, chén dĩa, kem phấn, thậm chí cái gối ôm, quần áo, giày dép, trái cây, cả đồ chơi trẻ em... hầu như mọi thứ đều có hàng China. Nếu bác nói hạn chế tối đa xài đồ TQ thì em tin, nhưng ko mua bất cứ thứ gì made in China thì có nước trờ về thời kỳ đồ đá.....

Dạ thưa bác em đã nói là em không mua ạ, còn người khác tặng thì em cứ xài heheheh

:) Em nghĩ có thể tương lai Lào sẽ đánh bại TQ, từ xưa đến giờ em thấy a hàng xóm bụng to bên cạnh toàn bị mấy thằng trẻ trâu nó bắt nạt. Xưa xưa thì được biết có mấy chú phía Bắc đánh xuống -> tan nát. Gần đây hơn thì có chú Nhật bên cạnh cũng xơi tái chú béo bự, nữa thì có Anh, bé tí tẹo cũng làm thịt được chú Tung Của này... Vậy tương lai chỉ cần chú Lào bên cạnh ngứa tay tát cho 1 phát thì lão trọc phú này cũng có thể méo mồm thôi :D

Ừ thằng trọc phú này đáng ghét thật. Thế này mà bồ câu nhà nó không phạt nhỉ (chở 18 con đấy, tớ còn gặp nó chở tới 24 con nữa cơ mà không kịp chụp):

picture.php

picture.php

Thảo nào lắm tiền nhanh thế. Có tiền rồi chúng lên vũ trụ, đóng tàu ngầm hạt nhân, tàu sân bay, máy bay chiến đấu dọa khối ông hàng xóm mải tranh xôi thịt sân đình. Tây trúc cũng cay mũi lắm đấy không chỉ Đông á đâu. Rủ nhau chửi cha bố chúng nó lên đi mấy ông hàng xóm ơi:Dam.

Mấy ông hàng xóm be bé thấy mặt thật rồi. Đang rủ nhau chửi rồi:
http://www.panoramio.com/photo/53749761
http://dantri.com.vn/c36/s36-487788/trung-quoc-vi-pham-thoa-thuan-ve-bien-dong-nam-2002.htm
http://www.panoramio.com/photo/53733467
Keke

Last edited:

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,180
189,941
Latest member
Thao10
Back