What's new

Thành lập" Phượt còi" tại Lào Cai.

cho em xin đăng kí 1 chân vào hội phượt nhà mình
ten : Ngọc Anh
Sdt : 090.88.88.035
Có thông tin offline hay di chơi gì báo cho e với nhé , dự tính cuối tháng 12 ra bắc lên Lào Cai - Sa Pa :D

Cảm ơn tất cả các bác. Nhà em hôm nay thực sự rất vui vì những lời động viên nhiệt tình của các bác, em và Phượt còi LC sẽ cố gắng để không phụ lòng tin của mọi người đâu ạ. Nhân đây em có một lời kêu gọi thế này: Vì mùa Đông Sapa - Lào Cai rất lạnh, trẻ em nghèo rất cần có áo ấm để đến trường. Trước mắt gia đình mình có thể giúp PLC xin một ít quần áo cũ được không ạ? Em sẽ có một bài thuyết trình sau về việc này, giờ thì em đi đã ợ.

Bác ơi,giờ vụ này còn nhiệt ko bác?Chúng e có quyên góp đc quần áo cũ nhưng toàn của người lớn bác ạ,bác xem có điểm nào khó khăn thì cho chúng em gửi chút hơi ấm của người miền xuôi lên với đồng bào vùng cao với ạ!

Đồng bào mình đây ạ

Trước tiên xin lỗi các bạn Lào Cai và đặc biệt là bạn kieumailc. sau chuyến đi Lào Cai vừa rồi được bạn kieumailc và các bạn khác ở LC tiếp đón và hướng dẫn rất chân tình. nhưng mình lại chưa có ái gì để đáp lại tấm chân tình đó. một phần cũng vì ham chơi và hơn nữa lại không có khiếu văn chương nên viết cái gì cũng ngại mong các bạn thông cảm cho mình.
Thôi thì cũng như tình cảm của đại gia đình nhà PHƯỢT. mình cũng ghi lại những cảm xúc của mình qua những địa danh của Lào Cai. bằng hình ảnh để chia sẻ cùng các bạn. thay cho lời Cảm ơn các bạn Lào Cai và bạn thân kieumailc ạ.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,577
190,132
Latest member
thetkenoithat
Back