What's new

Thiên đường Lý Sơn

Bạn có bình chọn cho bài viết dự thi của Yunahuynh không?

• Votes: 12 85.7%
  • Không

Votes: 2 14.3%

• Total voters
    14
Lý Sơn đẹp quá, Việt Nam mình đẹp quá. Càng đọc lại càng thèm đi. Bài viết rất sinh động, cảm ơn chị nhé:D

hihi...con đĩa biển rất là hiền, nó ko hút máu, nhìn to xác vậy thôi, chứ nằm im ru hà, cái miệng nhỏ để an các thủy sinh trong nuoc biển, thân nó mềm nhũn, khi bị bắt thân nó sẽ cứng lại (giống như gồng) , bỏ ra nó lại mềm ra. Nó có lớp da đen xù xì nhưng lại trơn láng nên cũng khó cầm bắt vì dễ tuột :D

Bạn ở HN hả, nếu duoc thì sap xếp join chung 1 nhóm đi Lý Sơn 1 chuyến, vì rất đáng để đi, cảnh đẹp lắm và hải sản lại ngon...nhóm mình đi kỳ truoc có 1 bạn từ HN bay vào join chung đi đó :D

Lý Sơn đẹp lắm, thân thiện lắm. Mình cũng muốn viết 1 bài về LS mà có ng viết mất rùi. Nhiều ng yêu mến Lý Sơn quá :X

Bạn ở HN hả, nếu duoc thì sap xếp join chung 1 nhóm đi Lý Sơn 1 chuyến, vì rất đáng để đi, cảnh đẹp lắm và hải sản lại ngon...nhóm mình đi kỳ truoc có 1 bạn từ HN bay vào join chung đi đó :D

Ah bạn gì đó ơi ^^, đợt bạn đi chi phí là khoảng bao nhiêu vậy bạn, trừ tiền ra QN đi rồi ý ^^

Ôi chị ơi em đang hí hửng kế hoạch độc hành (với 1 chị và 1 em gái chắc là cả hai đều xinh đẹp :"> ) thì nghe tin thằng Bão đang nhòm ngó lạng lách xì mũi cho mấy cái. Đên 1/7 định đi rồi mà còn chưa biết chắc ăn hay không. :D

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,563
190,126
Latest member
ThanhDuyStore
Back