What's new

Thông báo về việc mất bài viết

CVN

Phuot.vn
Staff member
Thưa các thành viên diễn đàn!

Do một crash vừa xảy ra với hệ thống, chúng ta đã mất toàn bộ các bài viết từ ngày 28/1/2011 đến nay :(

Đây là một lỗi nghiêm trọng và tôi xin thành thật xin lỗi các thành viên về sự cố này đồng thời mong các bạn post lại các bài viết mang nhiều thông tin và giá trị chia sẻ trong thời gian qua!

Kính!

CVN

Bổ sung: các nick đăng ký trong khoảng thời gian từ 28/1 đến 13/2 cũng đã bị mất, nếu bạn nào mất nick vui lòng đăng ký lại! Một lần nữa xin cáo lỗi cùng các bạn!

Last edited:
Thưa các thành viên diễn đàn!

Do một crash nghiêm trọng vừa xảy ra với hệ thống, chúng ta đã mất toàn bộ các bài viết từ ngày 28/1/2011 đến nay :(

Đây là một lỗi nghiêm trọng và tôi xin thành thận xin lỗi các thành viên về sự cố này đồng thời mong các bạn post lại các bài viết mang nhiều thông tin và giá trị chia sẻ trong thời gian qua!

Kính!

CVN

Vô nhà đọc thấy toàn bài cũ định viết đơn khiếu nại ấy chứ, may mà thấy cái này. tiếc mấy cái hình đẹp quá hehehe
Thôi mất rồi thì chúng ta làm lại, nhân đây chúc các pác đêm tình nhân vui vẽ (kiss)(kiss)(kiss)

Uhm, mình cũng đang tiếc đây. Và chia sẽ với các bạn, và các bạn đang làm những chương trình tìm bạn đồng hành cố gắng làm lại nha!

Hic Hic, matkieng đập đầu, bóp óc, moi tim, nặng máu mới viết được 1 cái sườn, vậy mà bị mất rồi, cái kiểu này thì chắc viết lại ý chính, ngắn gọn thôi...
Cám ơn BÁc đã thông báo....

Mấy bác trong mục "Tìm bạn đồng hành" mất khác nhiều thời gian để lấy lại danh sách.
Em cũng mấy nhiều hình đẹp ... Nhưng mình còn trong đầu thì chỉ tốn 1 ít time thôi.

Chúc các Tình Yêu có 1 Valentine thật hạnh phúc trên các cung đường.

Bác chủ nói bị crash mà sao lại chỉ mất từ ngày 28 tháng 1 nhỉ. Tôi tưởng crash là đi luôn cơ đấy.
Thôi còn là tốt rồi, mất bài thì viết lại thôi. Anh em chắc ai cũng có viết trước trên MS Word, edit cẩn thận rồi mới post lên đây nên có chăng chỉ mất mấy bài ngẫu hứng như thế này thôi. Hình thì trong máy của mỗi người đi mô mà mất.
Cũng phải thông cảm cho anh em trong Topic Tìm bạn đồng hành thật. Mất hết cả danh sách, lại kêu gọi nhau đăng ký lại.
Happy Valentine!

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,461
190,097
Latest member
bonghongvu
Back