What's new

Thông tin du lịch Singapore (Phần 1)

Status
Not open for further replies.
Re: Thông tin du lịch Singapore

SGD bây giờ là hơn 16.000 VND rồi nên mua ở Sing tính ra tiền Việt cũng chả rẻ hơn mà lại mất công về VN unlock :D

@Saobang: Marina Bay Sands nằm kế bên công viên sư tử nên bạn có thể sắp xếp đi cùng một lần vì thực ra những điểm đó là nằm xung quanh sông Sing. Có thể đi thêm vào ban ngày để chụp ảnh tận dụng cái nắng! Clark Quay và Lorong 3 hình như ngược hướng nhau, đến 9h tối bạn mới đi thì e là ko kịp ăn đâu nhé! Henderson Waves ko nhất thiết phải đi, cá nhân mình thấy cái cầu này ko hấp dẫn và đặc sắc lắm! Ngủ trong sb Sing thì an toàn, ko có vấn đề gì đâu bạn! Ngay trong topic này cũng có nhiều bạn chia sẻ chuyện ngủ ở sân bay rồi mà! :) Bạn tìm đọc thêm hen!

Cảm ơn đã chia sẻ kinh nghịêm.CHo em hỏi thêm một chút là lúc về tối em lên Sân bay Sin thì làm thủ tục hải quan rồi vào trong ter 2, rồi mới đi shopping và ngủ trong đấy đúng không ah?

Hải quan Sin có cho mình làm thủ tục chuyến bay ngày hôm sau không ah?

Em đọc toàn thấy lúc mọi người đến Sing thì mới ngủ lại rồi check out sau :(

Trước mỗi chuyến bay hải quan chỉ cho làm thủ tục trước khoảng 2h thôi em, nếu sáng hôm sau mới bay mà tối nay vào sân bay thì ngủ thẳng cho khỏe chứ sao làm thủ tục được? :D

Last edited by a moderator:

Fireworks ở Marina Bay đẹp quá, phải mỗi tội sợ chen chúc nên tớ ngồi nhà xem qua TV.
Chúc mừng năm mới cả nhà!
Happy new year 2011 :)

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,616
190,146
Latest member
sportifiles
Back