What's new

Thông tin về xe cào cào

Status
Not open for further replies.
FTR 223
một sự lựa chọn nữa cho bác, em này em cũng nhìn thấy ngoài rồi, dáng cũng khá là thấp chứ ko cao như các bác cào cào adventure, thêm nữa là em này đi đa địa hình khá ổn, bác có thể vừa đi trong TP, vừa phượt đều ok
em này được cho là khá phù hợp với beginner đấy bác chủ topic à
bác walkman chắc cũng đang chơi cào cào phải ko ạ, em có j thất thố mong bác bỏ quá cho nhé, nick của em bên CR là nguyenanhvu1989 đấy ạ :D

vâng em cũng xem con FTR 223 rồi bác ạh, nhưng cho e hỏi con honda Degree đời 1996 liệu có ổn không các bác, không hiểu tại sao nhưng em kết em nó

Đọc qua, nếu ko chọn đc em Serow nào ưng ý thì bạn cứ lấy Degree đi. Degree cũ nhưng nhìn chung máy lành. Cũng nên hạ thấp xe xuống vừa tầm để tăng độ an toàn.

Tốt nhất bạn cứ chạy thử các xe trước, thấy ổn thì lấy. Sau đó, tự mình chạy sẽ có thêm rất nhiều kinh nghiệm, lăn tăn lâu làm gì.

chào các bác
cho e hỏi các bác ít thông tin về em cào cào 2006 Honda CR125R giá bán của em nó tại việt nam mình khoảng bao nhiêu?
đã có bác nào mua em nó chưa vậy?
nếu ai mua rồi thì hãy cho em biết với
thân chào các bác

chào các bác
cho e hỏi các bác ít thông tin về em cào cào 2006 Honda CR125R giá bán của em nó tại việt nam mình khoảng bao nhiêu?
đã có bác nào mua em nó chưa vậy?
nếu ai mua rồi thì hãy cho em biết với
thân chào các bác

mình mới xem con 2003 Honda CR125R ở trang này http://www.video4viet.com/watchvideo.html?id=g1aNDw5oABM&title=2003+Honda+Cr+125 . nó cao kinh khủng luôn.thấy thằng Tây trong đoạn clip ngồi lên xe phải nhón chân nữa. :dien:dien mình mà chạy con này chắc phải sắm thêm đôi guốc 2 tấc nữa mới mong cưỡi nỗi:D:S:S

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,592
190,141
Latest member
bongdatvme
Back