What's new

Thử sức Nam Cát Tiên/3 môn phối hợp : Mobile Motorcycle – trekking – canoeing…(2-3/7)

Thử sức Nam Cát Tiên/3 môn phối hợp : Mobile Motorcycle – trekking – canoeing…(2-3/7)

Bạn nào về nhà thăng xong thì dậy vào điểm danh nhé :">
Cảm ơn các tình yêu đã giúp cho chuyến đi thành công tốt đẹp, cảm ơn vì sự cố gắng của mọi người :">
Off thác loạn vào 19h thứ tư 6/7 tại cantin D5, địa điểm chỗ cũ theo ý kiến số đông. Cafe of a Tú hẹn dịp khác nhé.

Hờ hờ ... cùng nhau thác loạn nào..

Re: Thử sức Nam Cát Tiên/3 môn phối hợp : Mobile Motorcycle – trekking – canoeing…(2-

Ừm, vì là plan nhỏ bổ túc cho plan chính, nên bác nào có nhu cầu thì đi off luôn cùng thành viên chuyến cồn đâm tối thứ 6 22/7, điểm off ko đổi. Chi tiết plan phụ sẽ có vào thứ 3 hoặc thứ 4 trong topic rủ rê cồn đâm.
Hic, bác lonly chịu chơi quá, plan trong plan. Thế này thì đu theo bác thì phượt mỏi chân lun, hic hic.

Re: Thử sức Nam Cát Tiên/3 môn phối hợp : Mobile Motorcycle – trekking – canoeing…(2-

Tranh thủ nốt tháng 7, tháng sau mùa mưa bão rồi, ở nhà gặt lúa mà bác :)

Hix hình nhiều quá, xem muốn ngộp luôn, đg chờ cái plan off Cồn Đâm của bác để e còn hóng hớt ^^

Thấy cái link, click vào và open new window.... ngộp thật đó, 1 liveshow file, sax sax...

Thôi, bữa nào đi off mang lap qua ông Hùng copy vậy, nhiều link , lười download qua, hic hic

Chời ơi, hôk biết mọi người tụ tập đông đủ ở đây, zui ghê, nhìn hình nhớ mọi người quá ah... Mọi người cho Kim nick facebook được hôk?? Hoặc mọi người add fb Kim được hok, để giữ liên lạc với mọi người, đi về rồi hok liên lạc được với ai luôn ah... FB Kim ne : [email protected]

Xem trang nào cũng hay hết. Không dời màn hình 1 giây. Nhiều comments thật sự vui và ấn tượng. Có phải Mobile Motorcycle là phương tiện đi chơi bằng xe máy không? Hay là một môn nào đó có trong chương trình đi?

Hình như trong đoàn có 2 người đi CĐ thì phải?

Thank you so much.

Côn Đảo đây :D.
Em khoái cái vụ câu cá Kê Gà wá, mà 24 bận hoạt động xã hội rồi T__T

Côn Đảo đây :D.
Em khoái cái vụ câu cá Kê Gà wá, mà 24 bận hoạt động xã hội rồi T__T

Hình như cùng đợt côn đảo với bác back-pack-er được 3 mống thì phải

Link hình of bác tú ông :)

http://www.mediafire.com/?d54lp7ps87lwn

down cái soft này về, chạy luôn ko cần cài đặt, join file và unrar ko cần pass.

http://www.mediafire.com/file/8692252b99k33vp/hjsplit.rar

Còn thiếu hình of bác nlong nữa.

note: Mình tổ chức bổ túc câu cá ở Kê Gà cho chuyến đi Cồn Đâm sắp tới, ai thích đu dây theo ko nhỉ?, đi t7,cn 23,24/7

Tình hình là hôm thứ 2 bị mất cái laptop nên tất cả ảnh bị mất theo luôn :( , định cuối tháng 7 làm 1 em Nikon D90 thế là lại phải quay về zero để rước em lappy khác về có cái mà theo dõi hành trình của anh em.
Cũng may là mình đã đưa ảnh lên picasa trước khi kẻ gian cưỡm mất cái máy.Mọi người down về giúp mình nhé.
https://picasaweb.google.com/117854...ocGiaNamCatTien?authkey=Gv1sRgCITXhbSYr_mc9AE

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,563
190,126
Latest member
ThanhDuyStore
Back