What's new

Thử sức Nam Cát Tiên/3 môn phối hợp : Mobile Motorcycle – trekking – canoeing…(2-3/7)

Thử sức Nam Cát Tiên/3 môn phối hợp : Mobile Motorcycle – trekking – canoeing…(2-3/7)

Bạn nào về nhà thăng xong thì dậy vào điểm danh nhé :">
Cảm ơn các tình yêu đã giúp cho chuyến đi thành công tốt đẹp, cảm ơn vì sự cố gắng của mọi người :">
Off thác loạn vào 19h thứ tư 6/7 tại cantin D5, địa điểm chỗ cũ theo ý kiến số đông. Cafe of a Tú hẹn dịp khác nhé.

Hờ hờ ... cùng nhau thác loạn nào..

Re: Thử sức Nam Cát Tiên/3 môn phối hợp : Mobile Motorcycle – trekking – canoeing…(2-

Mình thì lại rất mong hình của bác Tú, bạn VA có chép chưa thì bữa nào share bà con zí.
Hem biết có phải bạn nhlong2003 chộp cho mềnh cái hình lúc sáng mới ngủ dậy chưa đánh răng :D thấy có phó nháy bèn xin ngay 1 tấm chỗ cái biển coi chừng cá sấu. Nếu có bạn cho mình qua email [email protected] nhé. Thanks nhiu nhiu.
Huedaica :D vô Picasa lấy dùm mình nhé,có tất cả hình mình đã chụp.

Re: Thử sức Nam Cát Tiên/3 môn phối hợp : Mobile Motorcycle – trekking – canoeing…(2-

Chia buồn với anh Có Long nhá, ráng đi cày rồi tìm cái Lap mới. Dạo này sao nghe nhiều người gặp xui, Penhoc16 thấy buồn lây (NT)

Hờ hờ, mọi người dưỡng sức làm chuyến ăn trung thu núi bà đen nào :)
Nếu ko có sự cố.. phải đi cùng cty ra phan thiết thả đèn hoa đăng thì mình sẽ lên lịch sớm để mọi người chuẩn bị..bánh trung thu :)

Em cũng vừa đi NCT về rồi, cảm ơn những kinh nghiệm mà mọi người chia sẻ. Mùa này vắt nhiều kinh khủng, đoàn em cũng bị hiến máu nhân đạo 1 tí nhưng rất vui.

Hi cả nhà, HeoCoi của NCT mới đổi nickname mới nhé !

Heo ơi pé nhóc làm plan bà đen kìa, đu dây đê :">

Phải làm nóng hồi ức lên mọi ng ơi.nhớ mọi ng wa.nam cát tiên nữa chứ:)

Để nó nguội nguội còn làm plan mới chứ bác :)

Đố mấy bác tấm này tác giả chộp ở đâu?
Ban đêm có chú cá sấu mắt sáng như đèn đây ạ:

Đố mấy bác tấm này tác giả chộp ở đâu?
Woa!!! hàng độc nha, đoàn em đi nhưng chưa thấy được em sấu nào. Lúc khuya lia đèn chỉ thấy mắt sấu sáng rực thôi:)

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,593
190,143
Latest member
joneforex
Back