What's new

[Chia sẻ] Thực Tế Lần 1 : ĐẠP XE VÒNG QUANH TÂY BẮC

bái phục bạn.
Vừa rồi mình vừa làm 200km Vũng Tàu - Phan Thiết đường êm cảnh đẹp mà còn lòi tòi phòi rồi. Phục bạn quá. Tháng 6 mình ra Hà Nội nếu kiếm được xe đạp thì anh em mình làm chuyến giao lưu nhỉ?

Nếu tháng 6 bạn ra bắc có thể đi phượt với bọn mình, mình đang lên kế hoạch cho chuyến phượt miền bắc vào tháng 6 tới, hihi

Nếu tháng 6 bạn ra bắc có thể đi phượt với bọn mình, mình đang lên kế hoạch cho chuyến phượt miền bắc vào tháng 6 tới, hihi
Hóng vụ này rất nhiệt tình. Mình đang ở Vũng Tàu, nếu ai đạp xe ghé qua hay gần gần đây pm mình tiếng. Chắc theo hoặc tiễn dc 1 đoạn. Đi 1 mình chán rồi :D

Hóng vụ này rất nhiệt tình. Mình đang ở Vũng Tàu, nếu ai đạp xe ghé qua hay gần gần đây pm mình tiếng. Chắc theo hoặc tiễn dc 1 đoạn. Đi 1 mình chán rồi :D
hi, trước mình đã đi xuyên việt qua vũng tàu rồi, con người và cảnh vật nơi đây thật tuyệt

Cung miền Bắc là như thế nào bạn nghe chung chung quá. đợt tầm 27 tết mình có lên Hà Giang để ăn tết cùng với bản trên Hà Giang có gặp 1 bác đạp xe lên Đồng Văn từ Hà Nội lúc ấy gặp nhau ở Bắc Quang, hỏi han vài câu cũng chẳng biết nhiều vì cả hai đều khẩu trang. Giờ nghĩ lại cũng thấy máu máu. nếu có lập cung thì vẽ qua trên này nếu mình có điều kiện vào đúng dịp ấy mình xin được tham gia cùng các bạn.

Đây là bản đồ các điểm mà mình dự định sẽ đi qua, hi
bạn xem tham khảo
[/url] Untitled

Nhận chứng minh cũng "beep" dám nhận, phục cái "beep" gì không biết.
Nếu tôi là người tài trợ, là doanh nghiệp liệu tôi có dám tin người như thế này không?

Ý chí quyết tâm và sự thật là hai việc rất khác nhau. Và nếu không dám nhìn thẳng vào sự thật thì ... cứ đạp xe bằng cách bám vào xe máy, đạp bằng cách xin đi nhờ, đạp bằng bàn phím.

Còn tôi đang có ước mơ đạp xe lên mặt trăng! Các bạn ủng hộ tung hô và tài trợ cho tôi đi hô hô.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,945
Latest member
Karide
Back