What's new

Thung Nai ???

Status
Not open for further replies.
Đọc bài giới thiệu bên kia: https://www.phuot.vn/showthread.php?t=1124

Có bác hỏi: máu đi không?
Tớ trả lời rằng: Quá máu í chứ chẳng phải máu nữa. Nhưng CT tren phượt dạo mày hô nhiều hơn thật nên chán như con gián :LL :LL :LL :LL

Last edited by a moderator:
Quạt;26050 said:
Tớ đi qua cánh đồng toàn hoa cúc vàng thế này , tớ xuống mua một bó 200 bông hết 50 khìn

Mua thế bà con người ta sống thế nào được, hử hử :T :T :T

Túm lại là đêm rằm Thung Nai đã qua béng mất rồi bạn nhựa ới...

Một cơ số bạn trên Phượt đã đi về, ăn chơi ú í, đập mặt 38 đồng chí của vnphoto, nằm ghếch đầu trên mũi thuyền nghe sáo, ghitar, chầu văn, chèo, cải lương... bồng bồng bồng bồng say, rượu rót tràn ly nên cứ phải gọi là say khướt, thả 200 lưỡi câu để kiếm vài chục chú cá thiều về nướng nhắm rượu kể chuyện ma.. haha

Các bạn phải rủ nhau làm một chuyến, chủ nhà là lính đi Nga về hát nhạc Nga, chơi ghitar phiêu cực, có công nghệ hun khói thịt lợn, thịt ngan, cá, dồi, lòng, mề... ăn xong là cứ mê tơi luôn í...

Tớ thề đấy :p

Hay nhỉ cái này lại thành topic của minh hơ hơ hơ Admin

hực mợ BLACK tả nghe chán quá vào ngay tủ lạnh loi đồ ra chén lun ( may mà đang ở nhà )
Mợ quạt chụp ảnh xấu mà cũng dám pt lên nhà cháu nể mợ vô cùng

hơ hơ còn hơn ối đứa chỉ chụp mà không thấy post bao giờ. Mà thế nào là ảnh đẹp nhỉ???? đến giờ tớ chỉ biết mỗi ảnh xấu thôi nên đẹp mà post mới đáng sợ :D:D:D:D

Hôm nọ đi với vnphoto , thấy nhà phượt vui quá , mấy lần định mò sang thì lại bị các bố vnphoto chuốc , lại phải ngồi lại hic hic

@quạt , bín : chụp xấu là việc của chụp xấu , chê là việc của chê , 2 việc đó chẳng có liên quan j đến nhau.
Túm lại là phàm những thằng chẳng bao h dám post ảnh lên thì thg hay chê vì éo có ảnh mà sợ bị chê lại :LL

Last edited:
cậu đánh cho giwò cậu có mấy cái ảnh xấu bêu bên thi ảnh tháng 11 đấy

Nói chung là xấu hay đẹp với tớ léo quan trọng , quan trọng là bản thân tớ thích nó hay hay ko thôi còn người khác lói gì tớ mặc kệ :LL :LL :LL :LL :LL :LL :LL

À à, giờ đã nhớ ra bác Khọm với cái áo gile đầy túi màn tuyn xanh bộ đội :D :)

Các bác lên đông quá nên ko được thưởng thức mấy món hun khói của nhà cối xay gió, các bác cũng đi nhanh quá nên ko tham gia màn hát chầu văn hầu đồng ở đền chúa Thác Bờ, các bác cũng e dè quá nên ko dám cầm muôi làm phách cầm chai lavie làm trống, cầm thìa làm chiêng để gào rú như Chitto :LL :LL :LL

Bác có thấy Chitto giỏi không hehe :)) (NT)

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,195
189,952
Latest member
Xelubeouu
Back