What's new

[Cung TM] Tìm 1 cặp cùng lượt phượt Thung Nai - Mai Châu [29/2 - 2/3]

Cung do leader chuyên nghiệp tạo, có tính phí
Chào các bạn,

Mình và một số người bạn dự định ngày 29/2 - 3/3 làm 1 chuyến Thung Nai - Mai Châu du hí. Nhóm mình muốn tìm thêm 1 cặp nữa cùng tham gia, trước là chung vui, sau là cùng share xe cộ.

• Thời gian: Từ sáng 1/3 đến chiều 3/3
  • Phương Tiện: Xe 4 chỗ. Hiện đoàn mình đã có 3 xe rồi. Các bạn nam hỗ trợ nhau làm tài xế nhé!

Lịch trình cụ thể như sau.

D1(1/3) Hanoi - Hòa Bình: Thung Nai

Sáng khởi hàng đi Thung Nai [theo lịch trình thế này như của bạn này https://www.phuot.vn/threads/17796-Đào-Dừa-Thung-Nai-(Hòa-Bình)-Thiên-đường-Sông-nước-là-đây]

D2: (02/3) Thung Nai - Mai Châu

Đi Mai Châu (bản Lác) - Ngủ ở nhà sàn
Lượn lờ khu vực bản Lác, chợ Mai Châu, hang họ này nọ...
Măm đặc sản

D2: (3/3) Mai Châu - Hanoi

Check out sáng đi Kim Bôi
Thăm thú khu vực xung quan
Trên đường về sẽ ghé Ba Vì thăm quan xí.
Về HN

Chi Phí
Xăng xe: Các bạn cùng xe tự chia chi phí. Ước tính 100km/10 lít xăng
Ăn uống: Ngày 3 bữa. Tầm 150k/ngày
Ngủ nghỉ: 100k/ngày
**Mính tính khá xông xênh.

Welcome 1 cặp tham gia cùng nhé vì lý do mình đã nói ở trên. Nếu có hơn 1 cặp cũng muốn tham gia mà có xe thì bọn tớ k có lý do gì để từ chối

Liên lạc với mình qua Y!: mars061283 hoặc số phone: 0909 262627 (Mình tên Vân)

Cập nhật ngày 10.02
Đã có các mem đặt gạch cứng
  • Tui - mem duy nhất từ SG :)
  • Varanasi
  • 4 bạn hide
  • cabong82 + 2 bạn

Hẹn cả đoàn off tại HN 2 tuần nữa.. Em sẽ chủ động liên lạc với mọi người sau khi ra đến Vinh và có vé tàu đi HN.

Last edited:
Nghe đến Mai Châu mà háo hức tợn, đoàn mình chốt chưa dzậy, tổng thiệt hại như vậy khoảng 600-700k cho 3 ngày hả. Tớ có mỗi mình à, có girl nào đi ko dzậy, ghép đoàn đe.

Nghe đến Mai Châu mà háo hức tợn, đoàn mình chốt chưa dzậy, tổng thiệt hại như vậy khoảng 600-700k cho 3 ngày hả. Tớ có mỗi mình à, có girl nào đi ko dzậy, ghép đoàn đe.
Đoàn chưa chốt bạn ơi.. Có mềnh nè.. Join hén?

Háo hức đợi ngày đi .Các bạn đăng ký nhanh chân nào .
Em cũng chờ ngày ra đấy gặp chị! nhớ chị lắm íh

Thích nhở...ước gì cũng đang vi vu ở HN, tớ sẽ kiếm ngay 1 anh đẹp zai để đi cùng:D
Mình cũng ở SG... ra chung đê! :p Tớ k có zai đẹp cho bạn nhưng tớ sẽ nhờ người tuyển hộ hén? :)

chủ topic đi mỗi mình hả, nếu được join cùng thì vui quá, lại đang có cậu bạn nữa muốn tham gia nè, thêm 1 xế nữa. Join luôn được ko các bạn ơi?

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,457
190,097
Latest member
bonghongvu
Back