What's new

Tìm bạn đi Bali vào tháng 1 / 2010

Status
Not open for further replies.
Mình định đi Bali vào tháng 1,thực ra là mình free nên đi lúc nào cũng được,tùy bạn đồng hành rảnh ngày nào thì đi lúc đó nhưng hy vọng là sẽ thực hiện được chuyến đi này trước tết.

H kiểm tra sơ qua thì chỉ có hãng Ari Asia có chuyến bay đi Bali,sẽ quá cảnh ở Kul.Nếu đi tuần đầu tiên hoặc thứ 2 của tháng 1,vé máy bay khoảng 5tr rưỡi.Mình dự định đi thứ tư,CN về.

Vậy bạn nào muốn đi hay có kinh nghiệm gì về Bali thì cứ đóng góp ý kiến nhé.Nếu bạn không rảnh trước tết thì cũng không sao,mình có thể bàn bạc rồi dời ngày cũng được.

Mình là con gái nên con gái đi chung sẽ tiện hơn,con trai cũng OK nhưng OK theo kiểu khác,hehe

bali di thang 3 minh cung dang muon di nua. hien nhom ban co may nguoi.minh la nu,co ban ban nu muon di cung cho du cap ko

Tôi quan tâm topic của bạn' đi bụi nước ngoài mà có bạn đồng hành là nhà phượt còn gì bằng'ngày 2-3/01/2011 tôi có mặt ở Bangkok.Nếu có bạn đồng hành hơp nhau còn gì hơn,có thể tiếp tuc chuyến đi kế tiếp-Ma-Indo..v..v.vì tiêu chí du lịch khám phá ăn bờ ngũ bụi nhưng thật an ninh.Mọi người nếu cùng sở thích liên lạc skype nguyenduythang1965

Đi tháng 1 rơi vào giữa mùa mưa, mưa nhiều lắm, chẳng đi chơi được mấy đâu. chọn tháng khác đi tốt hơn.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,562
190,125
Latest member
johnauston54
Back