What's new

Tìm bạn đồng hành cùng đi khám phá Hà Nội (đi city tour)

Status
Not open for further replies.
Mình đang muốn khám phá Hà Nội đặc biệt là phố cổ Hà Nội với những người học tiếng Anh và nói được tiếng Anh để sau này đi city tour cho dễ. Có ai muốn tham gia cùng thì "answer" nhé ? welcome! (BB)(BB)

Last edited by a moderator:
Híc, theo em thì bác chủ topic cho cái lịch cụ thể đi ạ, anh em biết đường mà tham gia chứ ạ!
Híc, nhắn tin cho bác đi oánh lẻ ạ ;))
YM em đây ạ, không thì vào bàn qua yahô vậy: ilovehagem
Mà đi phố cổ, chắc đi ăn là chính ý ạ, cảnh chả còn gì nữa, buôn bán tùm lum rồi...huhu

Híc, theo em thì bác chủ topic cho cái lịch cụ thể đi ạ, anh em biết đường mà tham gia chứ ạ!
Híc, nhắn tin cho bác đi oánh lẻ ạ ;))
YM em đây ạ, không thì vào bàn qua yahô vậy: ilovehagem
Mà đi phố cổ, chắc đi ăn là chính ý ạ, cảnh chả còn gì nữa, buôn bán tùm lum rồi...huhu

lùm gì có nhìu tìn mà ăn hả bác. sv nghèo lắm . đi chủ yếu vừa thăm quan vừa tìm tòi và liệng phố cổ cho khỏi lạc đương mà. còn đồng chí nào có ý kiến đóng góp thì gửi vào mail của mình ở trên . mà nhấn tin cho mình đi oánh quả lẻ thì hay quá :D:D:D

1 chân

ui, hay quá. Tớ cũng xin tham gia 1 chân nhá. Có gì liên lạc cho tớ ở YH: miss_viet_T

Em nói thật, phố cổ chả có gì mấy, có cái lạc đường thôi, còn nếu đi ăn uống thì mới hấp dẫn ý. ha ha
Chứ đi chay thì ba bữa là.... ;))

đi kiếm Tây balô bốc phét ^^ Tranh thủ đọc thêm chút tài liệu chém gió Tây balo nhỉ :-"

Hihi, thế topic của bạn này mở gần tháng mà chưa có buổi "luyện trưởng" nào à

Mà tớ đồ là các bạn toàn bắn tiếng Việt í chứ Anh EM giè!

Ném đá tí

e hehe, giới thiệu với bạn chủ thớt luôn là: nếu mục đích chính của bạn là luyện thanh tiếng anh thì qua gặp chiaki luôn - xịn hơn tây ba-lô nhiều, khỏi phải kiếm tài liệu làm gì cho mệt xác hehe

nói tiếng Việt cho sõi đã. Tớ phát âm tiếng Việt còn chưa chuẩn mừ ^^ Mà bạn Chiaki là rì mà cao thủ thế ?

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,563
190,126
Latest member
ThanhDuyStore
Back