What's new

Tìm bạn đồng hành đi Hà Giang

Status
Not open for further replies.
Tình cờ tối qua xem tivi thấy giới thiệu Hà Giang , nên quyết định thay đổi chuyến đi Apchai thành Hà Giang .

Chúng ta sẽ đi 3 ngày : 19 - 20 - 21 tháng 12 ( vì tuần này đi Hạ Long )

Ai có kinh nghiệm thì giúp mình lên cung đường nhé !

Và ai tham gia thì Join vào luôn cho đông :D

Contact thông tin bên dưới

Xe nào cũng chạy được ko phải kén chọn đâu thật đấy YeuHN

vậy sẽ cùng Max II chinh phục núi non

Và sẽ theo đúng kế hoạch phóng thẳng Hà Giang thân yêu theo đúng kế hoạch cho dù 4 người :D

Vẫn mời gọi hết mình những ai muốn ý định tham gia chuyến đi này .

Hi

Chào các bác

Ngày 31/12 đến 4/1 năm 2009, nhóm em, hiện đang có 17 người, sẽ lên đường đi các điểm sau: Hà Nội- Tuyên Quang- Hà Giang- Lũng Cú. Nhóm em đang thiếu 1 xế là nam giới, đi xe máy thành thạo. Nếu bác nào muốn join thì email em cái nhé: [email protected]; Em sẽ thông tin cụ thể đến bác.

Many thanks.

Nhân ơi, tôi nghĩ ông phải học sửa xe trước khi đi, chẳng lẽ để bạn "chân yếu tay mềm" kia mở lốp, vá xe...hê hê

Nhân ơi, tôi nghĩ ông phải học sửa xe trước khi đi, chẳng lẽ để bạn "chân yếu tay mềm" kia mở lốp, vá xe...hê hê

Khi tôi học lớp 9 , ước mơ khi lớn lên tôi là kỹ sư chế tạo

Nhưng cuộc đời éo le dẫn dắt tôi vào con đường Công Nghệ Thông Tin và giờ vẫn không cảm thấy hối hận , hê hê

Nói thế chứ những việc sửa xe máy , và nguyên lý vận hành động cơ xe máy thì tôi có thừa ( di sản văn hóa còn sót lại khi học lớp 9 mà ) :D:D

Vẫn kiên trì kêu gọi mọi người tham gia chuyến đi Hà Giang cùng tôi

Đi ba ngày thôi đúng ko, thế thì hay rồi, vì cuối tháng (29) thì tớ ko đi được(beer)

Last edited:
Nói thế chứ những việc sửa xe máy , và nguyên lý vận hành động cơ xe máy thì tôi có thừa ( di sản văn hóa còn sót lại khi học lớp 9 mà ) :D:D

Cấp 3 tớ học chuyên lý. Tớ cũng đôi khi đọc một ít sách về các lý thuyết vật lý hiện đại.

Tớ biết nguyên lý hoạt động của phản ứng hạt nhân đấy. Hôm nào tớ thử đắp một cái lò rồi nhờ bạn Nhân làm hộ phần điều khiển nhé, hé hé.

Khi tôi học lớp 9 , ước mơ khi lớn lên tôi là kỹ sư chế tạo

Nhưng cuộc đời éo le dẫn dắt tôi vào con đường Công Nghệ Thông Tin và giờ vẫn không cảm thấy hối hận , hê hê

Vẫn kiên trì kêu gọi mọi người tham gia chuyến đi Hà Giang cùng tôi

Chưa cần nói đến nguyên lý máy móc j cạ, cái quan trọng hơn là bác biết "móc lốp" hay ko thôi :DE:DE:DE:">

• Like
Reactions: CVN
Mình thì chắc 99% là yeuhn không biết cách móc lốp, cũng không biết (và nếu đã biết thì cũng không nhớ) tên người ngồi sau xe mình. Phải không Nhân nhể? :D

Mình thì chắc 99% là yeuhn không biết cách móc lốp, cũng không biết (và nếu đã biết thì cũng không nhớ) tên người ngồi sau xe mình. Phải không Nhân nhể? :D

Mình chưa móc lốp lần nào , nhưng chắc chắn phải biết làm vì đã thấy và gần như thuộc lòng cách móc lốp của các thợ sửa xe máy :D

Chuyến đi Hà Giang này , mình sẽ xung phong móc lốp và sửa xe cho cả đội ( An tâm vì đã có thợ sửa xe đi theo )

Nôn nao đến ngày đi Hà Giang từng ngày

Vẫn mong mỏi và kêu gọi mọi người tham gia chuyến đi Hà Giang

Cần tìm người giúp mình lên các cung đường và các địa điểm dừng chân trong suốt chuyến đi :)

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,477
190,100
Latest member
tohue6789
Back