What's new

Tìm bạn đồng hành Malai 1/10/2010

Status
Not open for further replies.
Mình hiện đã book vé đi Malai từ 1/10/2010 đến 7/10/2010, giờ muốn tìm người đồng hành cho vui. Lịch trình dự kiến:

D01: HN – KUL (09:40 – 13:40) Tham quan KUL
D02: KUL – Genting – KUL
D03: KUL – Putra - Langkawi (18:10 – 19:10)
D04: Langkawi – KUL (22:40 – 23:4
D05: KUL - Malaca
D06 : Malaca – KUL
D07: KUL – HN (06:30 – 08:30)

Bạn nào quan tâm thì cùng trao đổi lập nhóm nha.

Tớ cũng có chút quan tâm
tuy nhiên chưa rõ nó chư thế nào
tại sao bạn không cu thể 1 chút nhỉ ^^

Hiện tại thì bạn có thể book vé Air Asia đi cùng đợt với mình.
Lịch trình thì như trên, do tớ tham khảo của các bạn đi trước. Tạm thời là như thế, nếu có nhóm thì sẽ thống nhất ý tưởng và cần điều chỉnh thêm 1 chút chắc cũng OK. Hiện tại ý tưởng của tớ đang chỉ như vây, mới mua mỗi vé máy bay thôi. Còn phòng ốc và ăn uống thì sẽ tìm hiểu thêm, cần thì đặt gạch trước.
Bạn quan tâm thì mình trao đổi thêm nhé.

Ko thấy cụ thể thời gian và chương trình ăn nghỉ hả bạn.bạn cho ci tiết tí nhé.mình ngoài hà nội

@lingtsn: Bạn ở Sài Gòn thì đặt vé bay thẳng cho rẻ. Mình sẽ cố gắng book phòng rồi báo cho bạn địa chỉ trước hôm đi.
@ hoangbazen83: Chương trình dự kiến thì tớ đã post rồi, từ ngày 1/10 đến 7/10. Tớ đang tìm bạn đồng hành trước, rồi mới tính đến chuyện ăn ngủ. Nhưng chi phí ăn ngủ 1 ngày chỉ khoảng 20$ là ngon lành lắm rồi.

Hello anh, anh có thể dự toán được mỗi người phải bỏ ra bao nhiêu tiền cho 1 tuần ở malay bao gồm tiền vé khứ hồi, ăn uống ngủ nghỉ, ước tính cho nhóm từ 5 - 10 người được không ạ.

Tiền vé khứ hồi thì tùy vào từng thời điểm bạn đặt vé, không lường trước được. Thông thường, tớ bỏ qua tiền vé rồi tổng cộng chi phí thì sẽ rơi vào tầm 70 - 100$/ngày. Tất nhiên còn tùy thuộc vào việc bạn ăn gì và ở đâu nữa. :)

Ủa, ko biết em Usagi84 này có phải là em Usagi ở bên HTT ko nhỉ? (Sorry vì spam)

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,679
190,157
Latest member
ngoisaotravel
Back