What's new

Tìm bạn và tìm hiểu về lịch trình du lịch MALAY-SING-THAI (28.8 - 01.9)

Minh va 1nguoi ban dang len ke hoach chi tiet cho chuyen di Malay.
1.Minh da book ve di Maylay (Han-Kul) 28.8.2013
2. Choi ngay 28 o Malay, 29 se di tau dien sang Sing
3. Toi 29.8 di Thailand (Sing - Bangkok) 29.8.13
4. Choi o Thai 2 ngay 30&31.08.13
5. 01.09 ve (Bangkok - Han)

Ve lich trinh di lai fix the roi vi minh da mua ve. Minh chi xin y kien va kinh nghiem di lai,tham quan the nao ho hop ly va bo ich tai 3 dat nuoc ay. Ban nao co kinh nghiem j chia se cho minh nhe.

Neu nhom nao cug co chuong trinh di trung ngay voi tui minh thi giao luu va gop lai di cung cho vui nhe.

Bạn vui lòng sửa bài, gõ tiếng Việt có dấu đầy đủ. Nếu sau 24h nữa bạn chưa làm được điều này chúng tôi buộc lòng phải đóng topic lại. Cám ơn.

Last edited by a moderator:

tks bạn nhé ,nhưng đúng là mình hơi gấp về time nên hôm qua mua luôn vé KL-SING rồi :)

Visatogo: use website của beam giới thiệu nhé, trước khi book tạo tài khoản, email để họ send e-ticket vào. Train KL Sing mở bán trước 30 ngày thì phải, giường nằm máy lạnh, nệm dày, buông rèm nữa. Túm lại ngon giấc 39-40 Ring à. Mua trễ hết giường, thì ngồi.

Mình nghĩ là thời gian lưu lại Malay hơi gấp nên qđ bay sang sing để save time :) tks bạn nhiều nhé, mình sẽ lưu link lại để dùng về sau.

Với lại có bạn nào mới đi Malay về chia sẻ kinh nghiệm khách sạn hoặc nhà nghỉ nào gần trung tâm KL để mình tham khảo với. Tks nhiều

BẠN VUI LÒNG SỬ DỤNG NÚT "SỬA BÀI VIẾT" Ở CUỐI BÀI ĐỂ EDIT LẠI BÀI VIẾT THAY VÌ POST 2 BÀI LIÊN TỤC NHÉ. TKS

Re: Tim ban va tim hieu ve lich trinh du lich MALAY-SING-THAI(28.8 - 01.9)

Bạn chủ topic vui lòng sửa bài đầu tiên, gõ tiếng Việt có dấu đầy đủ. Nếu sau 24h nữa bạn chưa làm được điều này chúng tôi buộc lòng phải đóng topic lại. Cám ơn.

PS: Tôi sửa giúp bạn tên topic thành có dấu đầy đủ. Tuy nhiên bạn cần lưu ý quy định của diễn đàn để tránh bị đóng topic.

Re: Tim ban va tim hieu ve lich trinh du lich MALAY-SING-THAI(28.8 - 01.9)

Bạn chủ topic vui lòng sửa bài đầu tiên, gõ tiếng Việt có dấu đầy đủ. Nếu sau 24h nữa bạn chưa làm được điều này chúng tôi buộc lòng phải đóng topic lại. Cám ơn.

PS: Tôi sửa giúp bạn tên topic thành có dấu đầy đủ. Tuy nhiên bạn cần lưu ý quy định của diễn đàn để tránh bị đóng topic.
Cảm ơn bạn nhiều, mình sẽ lưu ý cho các topic sau.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,637
190,154
Latest member
tranquochuy86
Back