What's new

TÌM KIẾM TÀI TRỢ cho chương trình OFFLINE ĐÀ NẴNG - Tuổi lên 5

Ủng hộ, ủng hộ và ủng hộ: (NT):help
Vâng đáp lại lời kêu gọi của tập đoàn Phươt cho buổi Sn tuổi lên 5 của PHUOT thêm hoành tráng em xin báo cả nhà một tin vui nữa nhé!
Mr Dũng thành viên của DTC - Danang Travel Club - đồng chủ nhân của nhà hàng "HEAVEN GARDEN" Tại Hội An - Quảng Nam xin ủng hộ anh em nhà PHUOT 10 két bia lon cho Giai Phuot (beer)+ 5 két Cocacola cho Gái Phuot, để anh em nhà Phuot thêm phần không khí trong các buổi giao lưu tại Tiên Sa.(c)
Chúc SN PHUOT hoành tráng, hoành tráng đại hoành tráng
Trân trọng cảm ơn và cảm ơn!(kiss)

Xin hỏi nhà hàng "HEAVEN GARDEN" Tại Hội An - Quảng Nam có tài trợ bữa trưa ngày 14/8 không để bọn mình thu xếp phương tiện tới ăn trưa, Tam Mao nhỉ? :)

Vẫn như mọi năm, năm nay nhà em ủng hộ 10 lít rượu đế Gò Đen chính gốc ạ.

Chứ chỉ có beer và sâm banh không thì uống biết khi nào mới say được ạ.:)

Nick dantocgoc tài trợ toàn bộ Nametag cho Sinh Nhật Phượt lần thứ 5 tại Tiên Sa Đà Nẵng

Cảm ơn Bác, Tù Trưởng :)

Tính tài trợ rịu mà thấy nhiều quá, xin thôi vậy. Nhưng em có 1 cái cờ tự làm, mong tất cả mọi người cho em cái chữ ký làm kỉ niệm ạh.

Mình sẽ đóng góp tất cả những thứ gì có thể dùng được cho ACE vào buổi SN lần này :D

Do là SV cũng không dư dả nhưng cũng muốn đóng góp để SN thêm vui và ý nghĩa hơn :D

Mình sẽ đóng góp tất cả những thứ gì có thể dùng được cho ACE vào buổi SN lần này :D

Do là SV cũng không dư dả nhưng cũng muốn đóng góp để SN thêm vui và ý nghĩa hơn :D

Trên thì "nổ pháo" đóng góp tất cả những thứ gì có thể dùng được cho ACE vào buổi SN lần này , dưới lại trình bày hoàn cảnh là sao hả bạn..?:D

Bạn có thể tài trợ 1 cái gì đó cụ thể không. Chứ thực tình ACE dùng được thì thống kê sao hết...Nhiều lắm.:))

Trên thì "nổ pháo" đóng góp tất cả những thứ gì có thể dùng được cho ACE vào buổi SN lần này , dưới lại trình bày hoàn cảnh là sao hả bạn..?:D

Bạn có thể tài trợ 1 cái gì đó cụ thể không. Chứ thực tình ACE dùng được thì thống kê sao hết...Nhiều lắm.:))

:)) Cái này khó này

Bác Dantocgoc quyết định tài trợ toàn bộ chương trình Cồng Chiêng :Tvà đội múa xòe của bản bác tham gia vào đội văn nghệ phươt nhỉ ???
Hôm tham gia Sn bác phải chơi nguyên bộ khố và đeo theo quả bầu Papua nhé , như thế nó mới đậm màu sắc tông giật nhỉ...!:LL
* Ơ mà lạ nhỉ, lần này toàn chỗ vui chơi mà lại không thây em Susu đâu nhỉ ??? Susu chuyên gia vận động hành lang, từng tung hoành ngang dọc trong những topic đấu giá nhân dịp ủng hộ miền Trung bão lụt, đã từng lãnh ấn đi sứ vào Đà Nẵng trong những năm 2010 của thế kỷ trước,một chuyến đi sứ đã thành công vang ội và đi vào lịch sử nhậu nhẹt của Phuot ĐN...!
- Em Su đâu trổ tài vận động tài trợ đi chớ nhỉ???

Last edited:

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,944
Latest member
mahormonu81
Back