What's new

Tìm phượt đồng hành đi Campuchia

Status
Not open for further replies.
Đợt này Stress quá các bác ạ, tự nhiên thấy mình vô công rồi nghề quá giay nam. Đầu óc lúc nào cũng căng ra. Em nảy ra ý định đi du lịch Campuchia cho thư giãn
Thời gian dự định khởi hành từ 27/07 - 01/8 (tuỳ vào lịch trình và công việc cụ thể)
Từ HN bay vào SG, rồi đi đường bộ qua Campuchia bằng SinhCafe từ Đề Thám.
Bác nào quan tâm PM sharing nhé

Last edited by a moderator:
Khọm;13936 said:
nếu đi hết các đền đài ở siêm riệp thì mất ~ 1 tháng , vé vô siêm riệp cũng bán theo pck 1 ngày 4 ngày , có cả pck 1 tháng , an ninh ở siêm riệp rất tốt , đi chơi khuya vô tư nhưng an ninh ở phnngpênh thì 0 ngon lắm. Đi cánh đồng chết cực kỳ hoang vắng và khá maọ hiểm , các bác nên kiếm thổ điạ dẫn đg thfi hơn
1 điểm lưu ý là 0 đc gọi ng cam là dân Miên , họ thích gọi là ng Kh me

Tìm mãi mới được một phượt trong SG. Mai 27 em khởi hành đi một vệt dải chữ S trước khi vào SG gặp phượt đồng hành quá bộ sang nước bạn Cam.
Kinh gửi lời chào tới các bác, cám ơn về sự chỉ bảo (BB)

chúc bạn lên đường bình an nhé, nhớ chụp nhiều ảnh và về viết bài dự thi ;).

có bạn nào muốn đi Cam và Lào khoảng 10/8 trở đi không, mình thì thời gian linh động lắm. Trung tuần tháng 8 thì đi được. Đi từ SG nhé

greetings phuoters from Phnom Penh, sáng nay tớ ra Nguyễn Tri Phương tìm chỗ mướn nha mà không thấy, chán quá không biết làm gì nên ra Đề Thám mua vé bus đ Phnom Penh luôn, công nhận đi ngẫu hứng bất tử vui thiệt!

greetings phuoters from Phnom Penh, sáng nay tớ ra Nguyễn Tri Phương tìm chỗ mướn nha mà không thấy, chán quá không biết làm gì nên ra Đề Thám mua vé bus đ Phnom Penh luôn, công nhận đi ngẫu hứng bất tử vui thiệt!

Hi, Chúc đi may mắn vui vẻ nhé. Hẹn có dịp cafe ở Sài Gòn. Mà có ai hẹn hò như chúng ta không nhỉ ;) Vô định quá !!!

cho phone đi, khi nào ở SG mình gọi

có phuoters nào ở Thái không, khoảng 2 ngày nữa mình sẽ lấy bus từ Siemreap sang Bangkok.

Last edited:
Vietnam Airlines đang có khuyến mãi đi Siêm Riệp và Côn Minh, giá cả ko hấp dẫn như chờ đợi, nhưng cũng đáng để xem xét, 150$ vé khứ hồi. Ngoài ra còn có cả tour. Chi tiết xem ở đây nhé

Em vừa gọi đến VNA để hỏi, các nhân viên còn ú ớ mãi mới biết có chương trình khuyến mại :D

Giá vé 150USD đi Siêm Riệp chưa thuế, phải cộng thêm 50USD thuế nữa thành 200USD khứ hối HN - SR - HN.

Điều kiện: Chương trình áp dụng cho các vé xuất trong giai đoạn từ 25/08/2007 đến 30/11/2007 và khởi hành từ 03/09/2007 đến 30/11/2007.
- Chỉ được ở Cam tối đa 14 ngày.
- Trong tháng 9 & 10 có các chuyến bay từ HN đi SR lúc 15h10, 16h55 và 18h.
- Vé không được hoàn lại.
- Book vé sau 24h phải thanh toán tiền ngay.

Hứt hứt hứt. Từ giờ đến hết tháng 11 em bận lắm nhưng em cũng thích đi Siêm Rệp lắm lắm
Sao giờ nhỉ? Đi 3,4 ngày có bõ công không nhỉ? Tối thứ năm đi, tối CN về thì sao các bác ơi?Mừ giá 200 là không bao gồm đêm khách sạn nào như giang hồ đồn đại đúng không các bác?

Tối thứ 5 đi, tối CN về là ok lắm dzồi, langit ợ.
Thế là xem được Angkor trong 3 ngày còn gì.
Khách sạn thì vô cùng các loại chất lượng và giá cả. Nếu langit muốn ks từ 2 sao trở lên thì báo tớ, tớ gợi ý ks phù hợp và book cho giá tốt. keke

Nếu cái trọn gói kia không bao gồm ks.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,592
190,141
Latest member
bongdatvme
Back