What's new

Tin tức - Thông báo - kỹ thuật - chiến thuật.

Em thông báo trong 3 tháng tới em sẽ đến sân muộn 30 phút..mọi người thông cảm.
Thanks all

Re: Thông tin thành viên đội bóng - Đăng ký làm thành viên

Xin cảm ơn giám đốc tài chánh đội bóng, thứ 5 này mình sẽ tranh thủ có mặt đúng giờ.

Ấy ấy ấy, thứ 5 này đội nghỉ đá để đi phượt em ơi. Tuần sau nhớ ra sân nhé.

Thông báo : Em xin phép Anh Trần Quyền và toàn thể anh em trong đội bóng tháng 9 này em không tham gia được với đội do lý do cá nhân . Chúc mọi người đá tốt và thành công .:L

Thông báo : Em xin phép Anh Trần Quyền và toàn thể anh em trong đội bóng tháng 9 này em không tham gia được với đội do lý do cá nhân . Chúc mọi người đá tốt và thành công .:L
Một chân sút xịn đi vắng rồi :gun

Vậy là tuần sau có cơ hội đãi everybody nước mía rồi, có ai hợp tác lấy tiếng không nhỉ :D
Em vote 1 vé du đấu Vũng Tàu. Đang bâng khuâng *nhìn tới nhìn lui* có được liệt vào dạng được sắp xếp xế ôm hông ta?. Em chỉ thích làm xế vì đã có 1 quá khứ xài xế quá hao rồi vứt bỏ.

Dear all,

Vì tuổi còn lâu mới già mà nay sức đã yếu, Đen không tham gia đội bóng thường xuyên được. Nay xin phép được dừng cuộc chơi tai đây để bảo toàn điểm số :)

Chúc đội banh phát triển.

Chúc anh em chơi vui khỏe.

Buồn ta, anh muốn giải nghệ cũng fai mở trà tiệc chứ, công bố dzay la xong ha?

Dear all,

Vì tuổi còn lâu mới già mà nay sức đã yếu, Đen không tham gia đội bóng thường xuyên được. Nay xin phép được dừng cuộc chơi tai đây để bảo toàn điểm số :)

Chúc đội banh phát triển.

Chúc anh em chơi vui khỏe.

Như đã thông báo, nay kế hoạch cụ thể như sau:

Lịch du đấu lần thứ nhất năm 2011​
như sau:

CLB Bóng đá chúng ta thành lập từ cuối tháng 05/2011, đến nay đã đi vào hoạt động ổn định. Tạo 1 sân chơi cho các thành viên nhà Phượt. Vì vậy, không lý do gì anh em chúng ta cùng chuyến tuyến, không chỉ Phượt mà còn chung 1 sở thích là Bóng Đá.

Thể theo yêu cầu của anh em, trong năm đầu tiên, và điều kiện thực tế. Thông báo:

Toàn đội bóng không được Phượt bất kể đâu, nơi nào vào dịp 11/11/11. Vì chúng ta có kế hoạch như sau:

- Sáng thứ 7 ngày 12/11/2011 Xuất phát đi Vũng Tàu, ăn sáng tự túc.

- 11 giờ có mặt tại TP.Vũng Tàu ... anh em tự do nghỉ ngơi, chuẩn bị sức lực cho Trận chiến " Trân Châu Cảng" ver.1.05. Cơm trưa tại Nhà Hàng theo tiêu chuẩn Nhật gồm: mực tươi, cá biển, ... ~30-50k/1 người.

- Từ 14 giờ - 17 giờ 30 chúng ta thi đấu, gồm 04 đội (Phượt SG FC có 02 đội). Có các giải: 1 giải cho đội Vô địch, 1 giải khuyến khích cho đội chơi đẹp, Giải cá nhân: cầu thủ ghi nhiều bàn, cầu thủ có phong cách nhất, cầu thủ có điệu chạy, điệu đá yểu điệu nhất, cầu thủ to mồm nhất, cầu thủ nóng tính nhất.... Ưu tiên cho giải cá nhân. Bầu chọn viên là tất cả các chân dài.

- Sau giải đấu, phát giải, chúng ta về Khách sạn 4 sao, được free tiền phòng, tắm rửa, vệ sinh. <từ 17g30 - 18g>

- 18 giờ 30 Ăn nhẹ gồm: cơm, thịt kho, đồ xào, canh...

- 19 giờ 30 - 20 giờ 30 chương trình "nối vòng tay lớn", các trò chơi nhỏ, nhẹ, gắn kết, giao lưu đậm thắm tình đồng đội.

- 21 giờ : Đêm nghĩa tình Phượt SG FC sẽ tổ chức sinh nhật cho các thành viên trong đội bóng có ngày sinh trong tháng 11.

- 21 giờ 30 về sáng" "Đêm thác loạn", gồm các chương trình:

+ Bài hát tự chọn - đăng ký trước với BTC.

+ Bài hát song ca (phải đăng ký trước).

+ Khiêu vũ (giải này sẽ được treo rất cao, bằng hiện vật và cả hiện kim, tiêu chí dựa trên đẹp đôi, ăn ý, .... và nhảy sao cho khán giả thích thú nhất) Đây là giải chính của Đêm thác loạn.

Phát giải vào lúc 24 giờ đêm. Sau đó nghỉ ngơi

- Sáng Chủ nhật 13/11/2011 Ăn sáng, chơi các trò chơi team buiding, chia đội giải mật thư, tìm kho báu.

- Trưa, ăn trưa xong xuất phát về SG.

Kết thúc chương trình, năm sau dự tính Phượt + Bóng đá tại Đà Lạt.

BTC: Trần Quyền, Bụng Bự, Móm, Trang mossa, Phương Hoàng, Pé nhí, Bu (Vik lé), Trần Kim Thoa...

- Chuẩn bị:

+ Giải thưởng: Pé heo, Trần Quyền, Móm, QC QC, Thanh Phuong Phạm, Pe nhoc 61, Trần Kim Thoa

+ Âm thanh, đạo cụ: Trần Quyền, Bụng Bự...

+ Thang Que: Tìm giúp anh 02 đội để đá giao hữu nhé.

..... Đây là bản demo... sẽ tinh chỉnh sau... Cám ơn và nhớ dành ngày phượt cho đội bóng nhé.

Thannks all love!

Last edited:

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,540
190,112
Latest member
mksportsxyz
Back