What's new

Tin tức - Thông báo - kỹ thuật - chiến thuật.

Haha, tui ủng hộ 01 vé "xoa bóp ấn huyệt" cho ai làm cú hattrick vào lưới khung thành đội bạn. Mà sao ko thấy ai ủng hộ mồi màng, toàn là bia với rịu và alcohol thì sao mà thấy đường về?

Cập nhật đến Thứ 5,ngày 5/10/2011(còn hơn 1 tháng)
Baptlap thông báo như vậy, mọi người ủng hộ hay comment thì qua bên mục Chém gió nhá! Gần nhà mình có lò rượu ruột, để Nhóc gom góp chắt mót cho event 5 lít 42 độ "không pha cồn" và... làm đầu bếp múa chảo BBQ ^^
Là sao đây?
Mở hàng nhoctheki ủng hộ đội nhà 1 thùng bia nha.
Thank anh Ngôn từ cô động,ngắn gọn đúng "chất" ae mong chờ
Như đã hẹn trước, Mami Long ủng hộ rịu, tùy theo số lượng người tham dự mà đem them, bảo đảm say không về nổi......
Sáng thể thao,đêm giao lưu văn nghệ,đang chờ đợi cái "không về nổi"
của anh long_vinasun.Thank anh
Mọi thắc mắc hay nhu cầu tài trợ cho chuyến đi có thể comment bên dưới hoặc gửi về hộp thư bap y/h:baptlap hay
nguoi_chong_hoan_hao(anh Quyền)
Gạch đá như thế nào đội trưởng tran quyen phổ biến cho mọi người sớm luôn nha,vấn đề cũng đáng quan tâm lắm."Lính đánh thuê" cho đội hay fan hâm mộ "ngắn ngày" chắc là luôn cần thiết ;)

Cập nhật lúc 0h ngày 15/10/2011: vẫn không có nhiều biến động trên 4rum,mọi thông tin mới nhận được đều chỉ dừng là ở bốn từ "mờ mờ ảo ảo" :(

Haha, tui ủng hộ 01 vé "xoa bóp ấn huyệt" cho ai làm cú hattrick vào lưới khung thành đội bạn. Mà sao ko thấy ai ủng hộ mồi màng, toàn là bia với rịu và alcohol thì sao mà thấy đường về?
Anh có một tuần để suy nghĩ kỹ nha,suy đi nghĩ lại thì tài "xoa bóp ấn huyệt" chắc cũng có lúc hữu dụng

Dùng ngôn từ thâm sâu lắm mà sao Nhóc cm hoạch cái tẹt như thế lại không hiểu :shrug:, thì bữa đó tui làm đầu bếp đó :D
Không muốn penhoc chịu cực nhưng về khâu này bap không chịu trách nhiệm,hình như nghe nói số lượng vẫn chưa đủ...

Đã update nội dung chương trình sơ bộ cho cả nhà theo dỏi xem tại Topic này, page 4, comment thứ 40 nhé cả nhà!

Thông báo đến tất cả anh chị em, đồng đội đội bóng, đặc biệt các chị em đã quan tâm dành cho đội bóng rất nhiều tình cảm.

Vì lý do cá nhân, Trần Quyền không thể tổ chức kịp chuyến du đấu Vũng Tàu vào dịp 11/11 này được. Mong tất cả anh chị em thứ lỗi, chuyến này deday lại 1 thời gian, khi nào ổn định lại việc cá nhân Trần Quyền sẽ tổ chức lại. Mong thông cảm và thứ lỗi. Chân thành cáo lỗi.

Đợi chuyến du đấu của đội... dù mình chỉ là cổ động viên bán thời gian...^_^

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,186
189,946
Latest member
Ngvanvuong
Back