What's new

Tổng kết thu chi sinh nhật Phượt 5 tại Tiên Sa - Đà Nẵng

Status
Not open for further replies.
Pác Quạt, Em có tài trợ một thùng bia để chung với chổ bia của pác heaven Garden. Em có chỉ pác hôm chiều trước lúc đá banh ấy, Chắc pác lại quên em mất rồi ;)

Đúng rồi, em hy sinh ko đi Côn Đảo 2-9 này với gia đình để dành sức đi Trà Sư & từ thiện trung thu này với cả nhà mình đó, mong gặp đông đủ!

Miền Nam đã được hoàn trả tiền thừa chuyển làm từ thiện. Còn các mem khác thì sao BTC? Em cũng muốn cái phần còn dư của mình, tuy ít ỏi nhưng được góp với nhóm nào đó cho các em nhỏ vui Trung thu sắp tới.

Miền Nam đã được hoàn trả tiền thừa chuyển làm từ thiện. Còn các mem khác thì sao BTC? Em cũng muốn cái phần còn dư của mình, tuy ít ỏi nhưng được góp với nhóm nào đó cho các em nhỏ vui Trung thu sắp tới.

Bạn Autum Nghe, nhìn, ngắm, ngửi, nếm mỗi thứ đều để cho biết nên chắc cũng hời hợt. Thiết nghĩ BTC đã chuyển lại tiền thừa cho các bạn PSG là cũng phải do các bạn PSG yêu cầu, nếu bạn muốn a dua a tòng làm từ thiện thì với vài chục ngàn tiền thừa của bạn cũng chẳng làm nên tý tình cảm nào đâu mà chỉ tốn công bác Quạt lại phải chuyển khoản cho bạn hoặc mời bạn đến nhận lại tiền mặt :D. Vì sao tớ cất nhời vì đọc các bài của bạn trong topic tường thuật, tớ thấy bạn là người có vẻ là có trách nhiệm lắm í nhưng đến bài này thì tớ thấy nó có vẻ là " hời hợt" vì bạn chả thèm đọc kỹ gì cả. Ở phía trên tớ có thấy bác Quạt thay mặt BTC hỏi ý kiến các (dĩ nhiên là trừ các bạn PSG ra rồi) là muốn nhập khoản tiền còn thừa của các mem đã đóng dự sinh nhật Phượt lần này và quỹ từ thiện (tớ tuy post bài không nhiều nhưng đọc nhiều và được biết năm ngoái Phuot.com làm từ thiện hoành tráng lắm và dĩ nhiên số tiền làm từ thiện cũng là do mem đóng góp cả). Nếu Autum đọc kỹ thì bạn chỉ cần nói là em dơ tay chứ chả phải hỏi BTC làm gì vì người ta đang hỏi bạn cơ mà :D.

Bạn nên đổi chữ ký của bạn Nghe -Nhìn-Ngắm-Ngửi-Nếm ....cho biết thành Nghe -Nhìn-Ngắm-Ngửi-Nếm ....cho kỹ thì hơn

Thân

Bạn Autum Nghe, nhìn, ngắm, ngửi, nếm mỗi thứ đều để cho biết nên chắc cũng hời hợt. Thiết nghĩ BTC đã chuyển lại tiền thừa cho các bạn PSG là cũng phải do các bạn PSG yêu cầu, nếu bạn muốn a dua a tòng làm từ thiện thì với vài chục ngàn tiền thừa của bạn cũng chẳng làm nên tý tình cảm nào đâu mà chỉ tốn công bác Quạt lại phải chuyển khoản cho bạn hoặc mời bạn đến nhận lại tiền mặt :D. Vì sao tớ cất nhời vì đọc các bài của bạn trong topic tường thuật, tớ thấy bạn là người có vẻ là có trách nhiệm lắm í nhưng đến bài này thì tớ thấy nó có vẻ là " hời hợt" vì bạn chả thèm đọc kỹ gì cả. Ở phía trên tớ có thấy bác Quạt thay mặt BTC hỏi ý kiến các (dĩ nhiên là trừ các bạn PSG ra rồi) là muốn nhập khoản tiền còn thừa của các mem đã đóng dự sinh nhật Phượt lần này và quỹ từ thiện (tớ tuy post bài không nhiều nhưng đọc nhiều và được biết năm ngoái Phuot.com làm từ thiện hoành tráng lắm và dĩ nhiên số tiền làm từ thiện cũng là do mem đóng góp cả). Nếu Autum đọc kỹ thì bạn chỉ cần nói là em dơ tay chứ chả phải hỏi BTC làm gì vì người ta đang hỏi bạn cơ mà :D.

Bạn nên đổi chữ ký của bạn Nghe -Nhìn-Ngắm-Ngửi-Nếm ....cho biết thành Nghe -Nhìn-Ngắm-Ngửi-Nếm ....cho kỹ thì hơn

Thân

Không nhất thiết phải nặng nề thế này đâu bạn ơi. Hãy cứ cho là người ta thiếu sót không đọc kỹ bài, và mình thiện chí nhắc nhở thì copy link có bài anh Quạt viết mà gửi cho người ta, phụ đề một câu "vui lòng đọc kỹ chủ trương của BTC" thế thì có phải vui vẻ và huề cả làng không.
Diễn đàn chung mà cứ bắt nẹt nhau kỹ thế này thì mất vui quá.

Lại một bạn nói khó nghe rồi, lại gây sự và cãi nhau, không biết có phải là âm binh của ai không ta.

Bác Quạt chỉ nói là đưa vào quĩ từ thiện của Phượt, Autum chẳng biết cái quĩ ấy có từ bao giờ và hoạt động như thế nào. Autum hỏi thế là muốn biết BTC sẽ dùng tiền ấy vào dịp nào? Hiện tại trên Phượt cũng đang có nhóm quyên góp từ thiện.

Khi đã nói "cái phần còn dư ... được góp... " thì không thể là yêu cầu Quạt chuyển lại tiền hay đến lấy lại tiền nhé. Bạn Huyền anh đã đọc kỹ thì cũng nên kỹ cho chót nhỉ.

Việc làm từ thiện ít hay nhiều không quan trọng. Điều quan trọng là ở tấm lòng và cách cho hơn của đi cho. Điều này bạn Huyền anh cũng nên biết và nghĩ cho kỹ nhé. Đừng dùng cái giọng đại gia ấy nói chuyện với Autum.

Nếu muốn nói chuyện tiếp thì PM nhé. Đây không phải chỗ để thể hiện, bạn ạ.

Lại một bạn nói khó nghe rồi, lại gây sự và cãi nhau, không biết có phải là âm binh của ai không ta.

âm binh là cái gì ấy nhỉ

Bác Quạt chỉ nói là đưa vào quĩ từ thiện của Phượt, Autum chẳng biết cái quĩ ấy có từ bao giờ và hoạt động như thế nào. Autum hỏi thế là muốn biết BTC sẽ dùng tiền ấy vào dịp nào? Hiện tại trên Phượt cũng đang có nhóm quyên góp từ thiện.

Nếu bạn hỏi thế này thì chả ai dám văn vẹo bạn vì đây là quyền của những người đã đóng tiền và BTC chắc sẽ phải trả lời bạn chi tiết việc họ sẽ làm. nhưng câu hỏi của bạn là " Còn các mem khác thì sao BTC? Em cũng muốn cái phần còn dư của mình ... rõ là muốn lấy lại tiền nhé

Khi đã nói "cái phần còn dư ... được góp... " thì không thể là yêu cầu Quạt chuyển lại tiền hay đến lấy lại tiền nhé. Bạn Huyền anh đã đọc kỹ thì cũng nên kỹ cho chót nhỉ.

Khi bạn đã muốn lấy lại tiền và góp với nhóm nào đó thì bác Quạt chả phải chuyển lại tiền cho bạn hay chuyển cho cái nhóm kia số tiền của bạn thì làm cách nào ? Còn cái cách bạn góp ... là việc của bạn chứ. Thêm nữa cái từ "kỹ" nó nên gắn với bạn vì nick của tớ trên diễn đàn này là huyenanh chứ không phải là Huyền anh

Việc làm từ thiện ít hay nhiều không quan trọng. Điều quan trọng là ở tấm lòng và cách cho hơn của đi cho. Điều này bạn Huyền anh cũng nên biết và nghĩ cho kỹ nhé. Đừng dùng cái giọng đại gia ấy nói chuyện với Autum.

Nếu muốn nói chuyện tiếp thì PM nhé. Đây không phải chỗ để thể hiện, bạn ạ.

PM không phải là thói quen của tớ, nếu là thói quen của bạn thì bạn cứ PM cho tớ . Còn cách tớ thể hiện thế nào không cần bạn quan tâm.

Em muốn xin lỗi tất cả mọi người nếu có làm phiền khi ghé qua topic này xem tiền của mình được chi thế nào .

Ôi, hôm nay em mới mò đến Topic này, Bác Quạt check hộp PM để điều chỉnh thông tin giùm em nhá. Tks bác!

Các bạn cũng cho ý kiến luôn về số tiền còn thừa nhé. Theo ý của BĐH thì chúng ta sẽ chuyển số tiền này vào thành quỹ từ thiện của www.phuot.com :D. Ai không đồng ý giơ tay :D cho dễ đếm.

Mình đúng là nhanh ẩu đoảng, không đọc kỹ dòng chữ được bôi đỏ này....:))Thế mà mình lại dơ tay nhanh như "ăn cắp". Giờ xem kỹ lại mới thấy mình đúng là chuối cả nải.=))
Sory bác Quạt nhé.:D

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,195
189,952
Latest member
Xelubeouu
Back