What's new

Topic hấp dẫn nhất trong năm 2009

Theo bạn đâu là topic hấp dẫn nhất trong số các topic sau?

• Nga Mi và những sắc màu Cửu Trại Câu

Votes: 9 12.2%
  • Hành trình Nam Mỹ, những vùng đất xa xôi

Votes: 19 25.7%
  • Ký sự ảnh Tibet - Nepal

Votes: 0 0.0%
  • Indochina theo dòng Mekong - Hai người trên chiếc xe Minsk

Votes: 24 32.4%
  • 722 - Lết qua đại lộ kinh hoàng

Votes: 6 8.1%
  • Trường Sa ... không xa

Votes: 5 6.8%
  • Trương Gia Giới, Phượng Hoàng, Hồng Giang của các "Đại quan"

Votes: 0 0.0%
  • Thương mến Hà Giang

Votes: 2 2.7%
  • Phi đội củ đậu và những hành trình xông đất Myanmar

Votes: 5 6.8%
  • Trường Sa ... viết về nơi tôi đã một lần đến

Votes: 4 5.4%

• Total voters
    74
  • Poll closed .
Các đồng chí yêu quý! Sứ mệnh bầu chọn của chúng ta là sứ mệnh vui vẻ í mà... không phải sứ mệnh cách mạng.

Vì thế cứ bầu cho vui, cho xôm, cho cảm tính... còn topic nào hay, member nào bạn thực sự yêu quý thì ai cũng biết rồi. Diễn đàn là tổng hợp của các gương mặt, có gương mặt béo, gương mặt gầy, gương mặt vẩu, gương mặt đeo niềng nhưng mỗi người một niềm yêu thích khác nhau nên nại yêu 1 gương mặt khác nhau... ( mà đa số các gái là thích các anh mặt lộ rõ tinh hoa và không trùng)

Vì Black đại nhân đã đóng đinh thì ếch rút đinh ra khỏi ván được nên đề nghị tập trung vote trong 10 topic nói trên thôi. Nếu thích Myanmar là bóng mặt trời quá thì cứ vote cho Mekong Minsk cũng được ồi.... :D:L

Các bạn được đưa vào danh sách không thấy đi lobby mấy nhỉ? Em thấy những dịp như thế này nếu các member được bình chọn vào đây lobby câu kéo vote mới vui. Mới là dịp để gia tăng khẩu vị ngoài lề... chứ cứ vào vote thì cũng chán

Em lobby mãi từ đầu đến giờ mà đang đứng đội sổ, thật thê thảm! Haizzzz =)) Vote cho em đê em cảm ơn!!!

Last edited:
Bạn Linh cứ khiêm tốn làm gì ! Chưn trong răng ngoài, kiểu gì chả ôm về nhà đôi 42 =))

Không ăn thua mày ạ, đang đì đẹt xách dép cho mấy anh ống dài với lại mấy chị xinh đẹp! Hay đổi avatar cho nóng bỏng nhờ?

Vợ chông nhà Vồ Lobby hành lang ghê quá....ứ theo kịp...anh chị em CTC vào vote cho topic của mình trồng được đi nhỉ...mại zzoo...mại zoooo....(beer)

Anh chưa vốt gì cả, để tới trước giờ G :D , đang tính xem có nên viết nốt nửa còn lại của chuyến đi Nam Mỹ để đoạt giải '' topic (kéo) dài nhất '' không =))

=)) Các bạn Phượt dậy vote đi nào, sao lại ngủ hết xế?

picture.php

Em nhận làm thuê graphic cho các kế hoạch lobby của các bạn nhá. (c) Mỗi graphic lấy rẻ 1 vote thôi!!!

images

Hãy xem điều gì xảy ra khi Vote cho Anh Già!(NO)

Bạn nào thuê em nào?

Last edited:
Spam một tí!
E hèm! Thực ra em thấy việc bầu chọn một topic nào nhất là một điều rất khó nhất là với cái dân ngồi ở nhà dúi cái mặt mẹt ra so đo hơn dài với cái màn hình.... ( như em chẳng hạn). Đọc bài của mọi người, đôi lúc topic nhiều mà thời gian không bao la như mình nghĩ, đôi lúc thấy ảnh đẹp đã thấy telephê rồi, lại cảm xúc lúc bắt topic nữa, rồi ngoại cảnh nữa..... làm cho nhiều lúc phát biểu về một topic nào hay là hơi bị khó (y như kiểu ban tổ chấy làm khó anh emX().

Anh bẩu lày, lần sau cái gì khó thì đừng có cố, nhá. Nhất là dạng tham lam lại lắm lời như cô. Tích phân với tích phiếc mệt bỏ ***, mà tích phân xong cô cũng óe biết vote cho ai thì lắm lời làm giè phỏng.

Trật tự đi nhá. Thế nhá! :T:T:T

"Nếu thích Myanmar là bóng mặt trời quá thì cứ vote cho Mekong Minsk cũng được ồi...."

Mình cũng thích Myanma là bóng mặt trời hơn, nhưng nghe bạn Vìu nói vậy thì mình cũng vote cho Mekong Minsk 1 phiếu. (tại thấy bạn Vìu "tội nghiệp" quá,=)), just kidding)

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,173
189,939
Latest member
chuyengiatrimun
Back