What's new

TRẢNG CỎ - Đêm mưa 10 phút! Trăng sáng vằng vặc, vác... một số thứ đi chơi!

TRẢNG CỎ - Đêm mưa 10 phút! Trăng sáng vằng vặc, vác... một số thứ đi chơi!

Định không làm topic, nhưng tình hình facebook thấy mọi người up hình đẹp quá nên em lập topic này để mọi người up hình vào đây cho bà con tận hưởng. Với lại không phải ai cũng vào được facebook.

Demo một tấm tập thể của Aceman chụp nha. Mọi người xếp hàng úp hình và kể chuyện linh tinh trên đường đi cho hết hành trình!

Mình cũng vừa đi Trảng Cỏ Bàu Lạch về. Cảnh sắc thì miễn bàn, nhưng có 1 điều mình bâng khuâng vì nhìn thấy 1 đống rác, tàn dư của những cuộc cắm trại nhưng không biết là của nhóm nào.
Chuyện cũng đã rồi chỉ xin những nhóm mới, nếu có dịp đi cắm trại thì bảo vệ môi trường nha.

Chúc các bạn vui

Chết thật! Bạn này nhảy vào topic mình nói thế này cứ như ... đúng rồi é. Ngại quá. Lại còn "chuyện cũng đã rồi" mới kinh chứ :D. Thanh minh phát. Hờ hờ.
Chúng iem đi đến đâu, màn cuối cùng cũng là thi gom rác nhanh gom rác giỏi. Đốt xong. Dập lửa. Rồi mới về.

Hình ảnh chuyến đi

Các bạn có hình lại rất chi là lười up hình (NO)
Những hình ảnh sau đây nằm trong album facebook của bạn Chip và bạn Aceman (BB)

Mã Đà - Bụi bay mù mịt!

Chỉ còn lại chút xíu lãng mạn ở cây cầu này.

Hình ảnh chuyến đi - (by Aceman + Chip)

Bạn tui.

Mít dọc đường

Ku Đức rức chi là khoái chí với ... cái cùi mít :D

Đi chợ Đồng Xoài
(cùng lúc có 1 lũ vào karaoke hưởng lạc - mình nhớ có coi hình trong facebook của đứa nào mà quên béng mất rồi, ai có post lên ê)

Cô hàng thịt

Em bán gà

Bắt quả tang Mỏ Nhọn ăn hàng.

Nhân đây cụng xin tuyên dương và cảm ơn các gái nhóm 1, đặc biệt là Uyển bà bà và bạn Cốt lết đã rất đảm đang chuẩn bị thực phẩm cho cả đàn 30 mạng. Các chị thật sự là tấm gương sáng cho bọn con gái chúng em thời nay noi theo! :L

Không khí nhộn nhịp chuẩn bị cho BBKu buổi tối.

Bạn Chip - phóng viên chiến trường - luồn và lách để có những tấm hình đẹp :D

Bạn Taw có nhiều hình đẹp. Bạn Taw post lên chia sẻ đi.
Bạn Chip, bạn Aceman, bạn Mỏ nhọn tung hàng lên facebook nữa đi để mình có cái mà post. Rận các bạn quá cơ!
Ảnh đẹp chỉ biết sướng 1 mình thôi, gần 30 đứa còn lại ko được coi hình :((

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,640
190,154
Latest member
tranquochuy86
Back