What's new

Trung tuần tháng 4 - Hà giang với những bờ rào đá

Status
Not open for further replies.
Tình hình là em cũng bị ám ảnh bởi những bờ rào đá và bụi hoa đỏ trong ảnh của CVN lại thêm mấy hôm nay ông hoaha đổ thêm dầu vào lửa bằng những bức hình đầy mầu sắc sặc sỡ làm em không thể dịn được nữa nên mạo muội lập topic này kêu gọi ai muốn đi sờ tận tay bờ rào đá , nhìn tận mắt cái sặc sỡ của chợ phiên với nồi thắng cố bốc khói nghi ngút và nhưng cố gái vùng cao đang đong rượu cho khách thì đăng ký tham gia ạ.

Kế hoạch là đi trưa thứ Sáu 11/4 về thứ Hai 14/4 nhỉ.
Các bác các anh các chị nhớ xin nghỉ ngày thứ 2 nhé.

Em dự định là phương tiện sẽ phụ thuộc vào số người đặt gạch và còn phơm nhưng ít nhất là xe 16 chỗ để trên quãng đường rong ruổi các phượt tử được ấy ấy cho nó vui :D:D:D

Xin mời các bác đăng văn ký hộ em cái ạ :

1. Quạt
2. Chuoiday
3. Windysmile
4. Anton Tran
5. CVN
6. Virgo
7. Thu Trang
8. Kận
9.
10.

Last edited:
Im im tưởng HG thiếu gạch à mà khuân vài cục ném vào đầu Quạt thế???

Giờ đến lúc các bạn Mong manh lôi nhau ra Tét mông!!!

Chao ôi, em thèm cái Game hội bên bờ rào đá quá :D:D:D, giá mà Imim với tay E. hiểu được lòng em :( :( :(

THôi đi KP đi đừng lắm chuyện nữa , rách việc :D

Quạt;34135 said:
Sắp đến ngày đi rồi :D Em đề nghị là ngày thứ tư này chúng ta họp 1 lần để ra quyết nghị đi, đứng, ăn, uống, ngủ , nghỉ xem như thế nào. Địa điểm thì mời các anh các chị cho ý kiến khẩn trương để chốt.

Cái cần bàn thì không ai bàn toàn nói linh tinh chán vãi lúa X( X( X(

Quạt;34161 said:
Cái cần bàn thì không ai bàn toàn nói linh tinh chán vãi lúa X( X( X(

Cái việc cần bàn ý ạ. Em rón rén đề nghị các bác off ở chỗ Cafe Liễu Giai cho em bồ hóng với. Các bác cứ chọn chỗ Hồ Con Rùa là em chịu đấy ạ.

Nào nào, các bạn hư quá, đoàn kết dưới lá cờ Phượt mà ném đá nhau vỡ đầu thế này ah :gun :Dam :gun (mình cũng dùng hàng nóng :LL )

Ờ khắc đi khắc đến nhờ :D

Chốt đây: 12h trưa ngày kia (thứ Tư 9/4) off tại cà phê Liễu Giai.

Last edited:
Chuối đây;34170 said:
Báo cáo chốt rồi, cứ đến ngày đi đâu thì đi thôi, chứ bác cứ chốt ở liễu giai hay dịch vọng thì e xin kiếu!!!
TÌnh hình là thứ 6 đi mấy giờ thì cứ thế triển khai thôi ah, báo cáo hết!!!!

Chuối ở nhà lần này và tất cả những lần Phượt hoặc Du tiếp theo.:))

Sao tôi lại số 13 thế kia nhà Quạt (NO) Thôi, chờ bác Cvn confirm thì tớ confirm để thoát cái đoàn 13 người đi nhé :D

thích ko tôi cho 1 người đi nữa thành 14 ngạy Ko cần chờ đang có người xin chết kia kìa :D

Liễu Giai còn ko lên được thì làm sao đi được tận Lũng Cú?????!!!!! :LL :LL

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,638
190,154
Latest member
tranquochuy86
Back