What's new

Trung tuần tháng 4 - Hà giang với những bờ rào đá

Status
Not open for further replies.
Tình hình là em cũng bị ám ảnh bởi những bờ rào đá và bụi hoa đỏ trong ảnh của CVN lại thêm mấy hôm nay ông hoaha đổ thêm dầu vào lửa bằng những bức hình đầy mầu sắc sặc sỡ làm em không thể dịn được nữa nên mạo muội lập topic này kêu gọi ai muốn đi sờ tận tay bờ rào đá , nhìn tận mắt cái sặc sỡ của chợ phiên với nồi thắng cố bốc khói nghi ngút và nhưng cố gái vùng cao đang đong rượu cho khách thì đăng ký tham gia ạ.

Kế hoạch là đi trưa thứ Sáu 11/4 về thứ Hai 14/4 nhỉ.
Các bác các anh các chị nhớ xin nghỉ ngày thứ 2 nhé.

Em dự định là phương tiện sẽ phụ thuộc vào số người đặt gạch và còn phơm nhưng ít nhất là xe 16 chỗ để trên quãng đường rong ruổi các phượt tử được ấy ấy cho nó vui :D:D:D

Xin mời các bác đăng văn ký hộ em cái ạ :

1. Quạt
2. Chuoiday
3. Windysmile
4. Anton Tran
5. CVN
6. Virgo
7. Thu Trang
8. Kận
9.
10.

Last edited:
Xa thế em chịu rồi, các Bác cứ bóng bàn nhé...Hẹn gặp các Bác vào thứ 6

Last edited:
Quạt;34389 said:
Các bác nhớ trưa nay ở Cà Phê Liễu Gia số 28 Phố Liễu Giai nhé.

Em đang đi công tác, không ọp ẹp với các bác được, các bác cứ bóng bàn nhé...sao em cũng chìu... đừng có đá em ra đường là được :D

Kết quả sau buổi off hôm nay , chuyến HG này sẽ có 11 người. Gồm những ai???? Bí mật :D chỉ có ai đóng tiền mới biết :D

Các bạn off hôm nay quyết định ngày thứ 6 sẽ khởi hành vào lúc 1h , tập trung tại cà phê Liễu giai như ngay hôm nay (ai ăn trước cứ ăn vì hôm đi ai ăn ở Liễu giai người đấy trả tiền =)) :D Uống cũng thế :D)

Mọi người khi đi nhớ mang theo hành lý tư trang cho 3 ngày rưỡi. Ai cảm thấy ko cần mang gì cũng không sao nhưng nhất thiết phải mang theo thật nhiều TIỀN :D

Đề nghị ai là Bạn chị Huệ thì mua thuốc xịn uống trước nhé. Em lần đầu đi HG nên biết có thế. Ai có kinh nghiệm thì bổ xung nhé. Thanks

Các bạn chú ý đi giày đế bằng và chắc vì trên đó lắm đá lắm :D

Bạn cvn nhắc nhở ai đấy nhỉ, theo mình biết thì dân phượt nhà mình có ai đi giầy cao gót đâu :D:D:D

Kận;34494 said:
Bạn cvn nhắc nhở ai đấy nhỉ, theo mình biết thì dân phượt nhà mình có ai đi giầy cao gót đâu :D:D:D
À, có giày điệu đấy!

Ông Quạt gọi Black đi, nắng niếc chạy đâu hết rồi kìa!!!!

Em đang khóc lóc định thắp bó hương gọi nắng vè đi cùng đây hic hic. Thôi thì em đi đóng nửa tiền cũng được Black ạ :D Chắc các bạn cũng đồng ý nếu nắng to. CÒn nếu không có nắng thì đóng nốt chỗ còn lại cũng được =)) =)) =))

Các bạn chú ý đi giày đế bằng và chắc vì trên đó lắm đá lắm :D

Ối, em tưởng đi phượt bằng ô tô thì được mặc váy điệu và đi giày điệu ạ.(NT)

Quạt;34511 said:
Em đang khóc lóc định thắp bó hương gọi nắng vè đi cùng đây hic hic. Thôi thì em đi đóng nửa tiền cũng được Black ạ :D Chắc các bạn cũng đồng ý nếu nắng to. CÒn nếu không có nắng thì đóng nốt chỗ còn lại cũng được =)) =)) =))

Các anh ơi!

Nắng quái chiều hôm rồi, em sợ phải đóng nốt nửa còn lại lắm ợ (NO) :LL

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,194
189,949
Latest member
lifecarenutritions
Back