What's new

Trương Gia Giới và Phượng Hoàng Cổ Trấn (28.8-3.9)

Chào các phượt thủ,
Mình đã book vé BKK-Changsha-BKK để tham quan những "khối đá bay avatar", thiên môn quan và Phượng Hoàng Cổ Trấn.
Lịch đi từ: 28.8-3.9.2015
Hiện tại mới chỉ có mình nên rủ rê thêm.
Nhân tiện, mong muốn bạn nào đi rồi cho mình chút lời khuyên. Cám ơn.
Sau đây là ảnh trên google:

Semtemberi: Hiện nay vé AA đi từ BKK (DMK) khá rẻ, khứ hồi gần 3tr nên mình rất rất ổn, bạn có thể đặt vé ngay bây giờ và join chung. MÌnh đang tham khảo 1 số câu giao tiếng tiếng Hoa cơ bản.

Chi phí chừng nào hả bạn? Cho mình xếp gạch nhé. Mình 26.8 ở DMK, nếu chốt đi sẽ join đoàn từ DMK, bạn book vé từ DMK bay chuyến nào để xem mình bay cùng chuyến đc ko?

cho mình đặt gạch nhé, thấy đi cũng ngắn ngày nên tham gia dc, mình cũng ở HCM
ngày 28 nếu mua của AA thì đi chuyến sáng qua CSX, vậy 27/8 đã qua BKK rồi ah, bạn mua vé hãng nào thế?
his flight leaves on Friday (Aug 28) and arrives on Saturday (Aug 29).
China Southern – cũng đi qua đây, cũng ngủ sân bay tối 28, sáng 29/8 qua CSX, ngày về đi chiều 3/9 về tới HCM là 10h tối. Giá vé 385usd

Hôm trước m có check giá vé return AA SGN-BKK là $120, BKK-CXS là $230. Còn China Southern transit ở Quảng Châu là $475. Thời gian chờ đợi gần như nhau rồi, cũng tầm 7-8 tiếng. Mình dự đinh sẽ ở lại Bangkok đến CN mới về.

Mình biết tiếng Trung nè.

Cho mình đặt gạch luôn nhé bạn ơi. Chi phí dự tính là khoảng bao nhiêu b nhỉ. Mình cũng có thể nói tiếng Trung.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,594
190,144
Latest member
acesgame
Back