What's new

[Hỏi đáp] Tư vấn đi Cà Mau trong 3-4 ngày

Re: Tư vấn đi Cà Mau trong 3-4 ngày (30/4 - 3/5)

Chuyến đi đã thành công tốt đẹp
@beheo: mình đã cầm CMT của bạn ra HN rồi, sẽ chuyển vào SG sớm cho bạn.
Haha đi gấp quá beheou quên mất cái CMND ở KS Vạn Thành :D, tội thật

Ngóng mãi mà chẳng thấy chiếc Mio vàng nào từ suốt Long An đi Cà Mau. ^_^
Hi beheou đi đường Trà Vinh qua Sóc Trăng mà bác

Chuyến đi của beheou cũng thành công tốt đẹp và đã đc toại nguyện khi đc đặt chân lên mảnh đất cuối cùng của phương Nam - Đất Mũi.

Hihi... cảm ơn bác nhiều nhé. Bữa đó mưa dữ wá nên beheou lo vội vàng đi cho lẹ, lúc thanh toán tiền ksạn chị tiếp tân thối lại beheou tiền thừa mà ko nhớ đưa CMND cho beheou, rồi beheou thì lo vội đi nên wên mất tiêu luôn. Chạy đến Bạc Liêu mới sực nhớ ra là bỏ wên CMND. May mắn cho beheou là bác cũng ở ksạn Vạn Thành :D

Ngóng mãi mà chẳng thấy chiếc Mio vàng nào từ suốt Long An đi Cà Mau. ^_^

Hihi bữa 30.4 kẹt xe wá trời wá đất, mà hôm đi cũng wên xin số đt của bác, xuống Sóc Trăng hú hét bác chơi ;p

Haha đi gấp quá beheou quên mất cái CMND ở KS Vạn Thành :D, tội thật

Haha đến lúc wa Sóc Trăng ở khách sạn beheou lo lắng ko có giấy tờ gì để đưa cho ksạn :))

@beheou, namy2k: sang mai mình sẽ đi Bến tre (quê ngoại) và ở lại 1 ngày, sáng ngày 1/5 sẽ đi theo hướng Trà Vinh đến Sóc Trăng.
Rất vui gặp 2 bạn ở Sóc Trăng:)

Tới nay mới vào phượt và mới thấy pm của bác nè :D. Chuyến đi của bác vui chứ?

Mình cũng đi theo hướng Sóc Trăng đi Cà Mau. Đuối nhất là cái đò từ Trà Vinh sang Sóc Trăng. Hai tiếng cho 2 con đi. Hix. Mà con sông đó rộng thật.
Tiếc là mình không đủ sức để tới Đất Mũi. Ra CM đuối quá nên nghỉ 1 đêm. Sau quay về thăm thú BL và Sóc Trăng.
CM mấy hôm đó đông khách thật. Tí nữa là tưởng đêm đó ngủ bụi rồi. T_T

Mình cũng đi theo hướng Sóc Trăng đi Cà Mau. Đuối nhất là cái đò từ Trà Vinh sang Sóc Trăng. Hai tiếng cho 2 con đi. Hix. Mà con sông đó rộng thật.
Tiếc là mình không đủ sức để tới Đất Mũi. Ra CM đuối quá nên nghỉ 1 đêm. Sau quay về thăm thú BL và Sóc Trăng.
CM mấy hôm đó đông khách thật. Tí nữa là tưởng đêm đó ngủ bụi rồi. T_T
Mình thấy cũng không đến nổi mà, mình đi lòng vòngtha616y nhiều KS cũng còn trống chổ lắm
Hai cái đò đó đợi lâu lắm, đò ĐạI Ngãi đỡ, chừng 30p, còn nên Cầu Quan thì phải đầy nó mới chạy.
@Beheou83 : chị bữa nào cho em xin mấy tấm ảnh ở Đất Mũi nha

Last edited:

@Beheou83 : chị bữa nào cho em xin mấy tấm ảnh ở Đất Mũi nha

Namy2k ơi, chị chụp cảnh sông nước trên đường đi vào Đất Mũi ko à, vào khu vực Đất Mũi có chụp đc vài tấm đìa nuôi tôm, chụp cái nhà hàng thủy tạ, và hòn khoai, tới chừng thấy mốc tọa độ và kỳ đài hình con tàu chị mùng wé, nhờ anh xe ôm chụp dùm cái mẹt chị dzô ko à, wên mất chụp cảnh lại =))). Em có thích mấy tấm sông nước ko?

Namy2k ơi, chị chụp cảnh sông nước trên đường đi vào Đất Mũi ko à, vào khu vực Đất Mũi có chụp đc vài tấm đìa nuôi tôm, chụp cái nhà hàng thủy tạ, và hòn khoai, tới chừng thấy mốc tọa độ và kỳ đài hình con tàu chị mùng wé, nhờ anh xe ôm chụp dùm cái mẹt chị dzô ko à, wên mất chụp cảnh lại =))). Em có thích mấy tấm sông nước ko?
Ảnh sông nước lúc chị đi trên tàu cao tốc á, với ảnh ở tượng đài ngoài Đất Mũi cũng được :D

Ảnh sông nước lúc chị đi trên tàu cao tốc á, với ảnh ở tượng đài ngoài Đất Mũi cũng được :D

Em muốn chị gửi mail hay post wa đây? Nếu gửi mail thì pm email chị nhé. Chị gửi em.

Àh, để cuối tuần chị upload hết ảnh lên picasa rùi gửi link em xem nhanh hơn gửi mail á Namy2k.

Đề nghị không biến topic hỏi đáp thành nơi kể chuyện và buôn chuyện.

Hồi ức về chuyến đi mời các bạn sang bên box Hồi ức. Các bài không phù hợp sẽ được xóa bỏ.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,592
190,141
Latest member
bongdatvme
Back