What's new

Tường thuật buổi lễ Sinh nhật Phuot - Đà Nẵng 2011

Re: Tường thuật trực tiếp Phuot 2011

Sau bữa trận hôn cấp tập bác dantocgoc nhà chúng em hiện tại đang kéo gỗ chưa biết lúc nào tỉnh.Đang lên kế hoạch để tẩu thoát tối nay.
Rất chân thành cám ơn chủ nhà ĐN tiếp đón và chuẩn bị chu đáo cho SN phuot năm nay.

Tình hình rất nà tình hình ........... sao chưa thấy ở đâu úp đết chương trình trực SN F5 nhỉ ??? Ai da chán quá !!! Hóng mãi không thấy tin tức gì cả. Biết thế này bỏ 1 số chương trình đi ĐN có phải hơn k0.

Tất cả các ACE đang tham dự trò chơi dùng "hàng giả" để đập trứng, thông tin sẽ được BTC cập nhật vào ngày hôm sau, mong tất cả các thành viên không được "sốt"..!

Ối. Ở đâu thía này? Đang ở tiên sa mà ko thấy có cái áo vàng nào nhỉ:((
Còn dìm hàng í mà,xài trước cũ ráng chịu:))
Chị thì nhận được 01 áo của man đây này(watch) :((
Mà sao ụp toàn chai vs ly kg vậy ta(wait)

Last edited:

Nôn nóng quá! Đến giờ vẫn chưa thấy được bài và hình ảnh của"Đại hội". Với những sự kiện lớn như vầy, mong Ban tổ chấy nên có một Tiểu ban thông tin nhanh những bài và hình ảnh của đại hội cho anh em nhà Phượt, vì nhiều lý do không có điều kiện về dự "Sinh nhật" được !!!
Anh chị em đi dự vì quá vui nên chắc về nhà rồi mới "Hồi ức"...Tường thuật trực tiếp được khúc dạo đầu rồi ngưng...buồn từ trưa hôm qua tới giờ!!!
Mong tin vui và hình ảnh của các bạn, chúc các bạn vui khỏe,an toàn...Đi đến nơi về đến chốn...

Nhà em tranh thủ lúc nghỉ giải lao để post vài hình ảnh của buổi sinh nhật trước.
Đây là hình ảnh banner của buổi sinh nhật:

Phượt ba miền giao lưu:

Đặc biệt anh Dân tộc gốc được các member nữ Sài Gòn chăm sóc cực kỳ chu đáo:

Bài biểu diễn của Phượt miền Trung:

Và đây là màn chào hỏi của Phượt miền Bắc:

Còn rất nhiều hình ảnh cực kỳ ấn tượng đề nghị các nhiếp ảnh gia tiếp tục đưa lên nhé...

Truyền hình trực tiếp đây hả:shrug:. Lần sau bỏ cái title câu khách đi nhé

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,571
190,130
Latest member
lam_phuotthu
Back