What's new

Tường thuật buổi lễ Sinh nhật Phuot - Đà Nẵng 2011

1 Cô Vịt với cái đèn trong tay.

attachment.php

( Thật ra trong hình này còn có nhân vật thứ 3 đứng cạnh anh Dantocgoc với nụ cười khá đặt biệt! Và hình như...đang len lén quàng tay nhau? .....Bạn í ơi! Có mua không mình bán hình nè!

1 Cô Vịt với cái đèn trong tay.

attachment.php

( Thật ra trong hình này còn có nhân vật thứ 3 đứng cạnh anh Dantocgoc với nụ cười khá đặt biệt! Và hình như...đang len lén quàng tay nhau? .....Bạn í ơi! Có mua không mình bán hình nè!

Bác lengkeng ới ời! Tình hình là em vô tình đứng xớ rớ ngay góc đó nên em vô tình biết được nhân vật thứ 3 là ai. :)) Hơn thế nữa em lại còn vô tình biết cách liên lạc thế nào với nhân vật bí mật này mới hay chứ. Hay em đề nghị mình hợp tác vụ này. Bác bán hình còn em làm môi giới trung gian hưởng huê hồng...(beer). Mà công nhận nụ cười của bác Tộc quá độc, ngang ngửa Mona Lisa :D

lengkeng1minh said:
Thật ra trong hình này còn có nhân vật thứ 3 đứng cạnh anh Dantocgoc với nụ cười khá đặt biệt! Và hình như...đang len lén quàng tay nhau? .....Bạn í ơi! Có mua không mình bán hình nè!

Bác lengkeng ới ời! Tình hình là em vô tình đứng xớ rớ ngay góc đó nên em vô tình biết được nhân vật thứ 3 là ai. :)) Hơn thế nữa em lại còn vô tình biết cách liên lạc thế nào với nhân vật bí mật này mới hay chứ. Hay em đề nghị mình hợp tác vụ này. Bác bán hình còn em làm môi giới trung gian hưởng huê hồng...(beer).

Nhân vật thứ 3....sao thấy quen quen...:))

@lengkeng1minh: hôm đi off pác k ra nên chưa chép được hình từ máy pác, không bít được độ hot của bức ảnh tới đâu, thôi thì...pác cứ ra giá đi ợ :)):D
@cuong_378: hic, dù sao thì anh em mình đã cùng ăn chung mâm, đi chung xe...mấy ngày liền, sao anh nỡ nèo bán đứng bạn bè...khi chưa được giá thế hở, bùn 1'30'' :))

Nàng Milk chứ ai :D

Lộ tẩy rồi thì còn gì là bí mật nữa đâu mà đòi trao đổi nữa cơ chứ.:))
Thôi các bác tha cho nhà em, nổi chìm gì đâu mà các bác "dìm hàng" nhau ác quá.;)

À, ra th
Dantocgoc không những được chăm sóc kỹ ở Tiên Sa mà còn ở Hội An nữa!

Tưởng ông "khờ cả Biển" hóa ra không phải.=))

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,188
189,947
Latest member
uyen13579
Back